Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA:Kesi ya kupinga uchaguzi wa wabunge wa Africa mashariki kutajwa leo.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NGOWILE, May 24, 2012.

  1. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kesi ya kupinga matokeo ya uchaguzi wa wabunge wa bunge la Africa mashariki itatajwa leo kwa mara ya kwenza mahakama kuu kanda ya Dodoma.Kesi hiyo ilifunguliwa na Anthon Komu aliyekuwa akigombea kupitia CHADEMA.Hii imetokea kutokana na uchaguzi huo kukiuka kanuni na utaratibu.Naomba kuwasilisha.
     
  2. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni vizuri sana mahakama zetu na taratibu zetu zivuliwe nguo
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Hii ndiyo nafasi pekee ya kuweka ukweli hadharani!
     
  4. m

    mumburya Senior Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 173
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    kwanini hakufungua katika mahakama ya afrika ya mashariki kama walivyofanya waUganda?
     
  5. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,809
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mgogoro kama huu ulikuwepo pia Kenya baada ya kufanyiwa mizengwe ODM. wakafungua kesi mahakama ya Afrika Mashariki ikatengua wabunge wa Kenya na kuitishwa upya uchaguzi kwa mjibu wa uwiano wa wabunge kutoka vyama vya siasa, kama chater iliyoanzisha jumuiya inavyosema. Hivi Tundu Lissu ameshindwa kumshauri Komu hadi kupeleka hii kesi kwenye mahakama za Bongo ambazo ziko mfukoni mwa Ikulu.

    CDM mbona hamuonesho umakini katika masuala nyeti kama haya kama wenzenu wa Kenya! Nendani kwenye mahakama ya Afrika mashariki please achaneni na mahakama za Bongo
     
  6. B

    Baba Wilbur Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa kuna walakini, vinginevyo kamanda Lissu atujuze sababu za kitaalam zilizopelekea Komu kuamua kufungua kesi hiyo Mahakama ya Dodoma badala ya Mahakama ya A. mashariki. Tujuzwe jamani tusije kuwa na mawazo yasiyozingatia taaluma....
     
  7. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,830
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    wadau JF,
    nadhani kisheria inabidi kesi hii ianzie high court ya nchi husika na endapo itaamua tofauti basi rufaa itakatwa hadi mahakama ya eac.
     
Loading...