Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA kesho kutoa takwimu za vifo vilivyotokana na mgomo, Dar es salaam

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by arusha 1, Jan 27, 2012.

  1. a

    arusha 1 Senior Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=6]Taarifa hii nimeitoa kwenye ukurasa wa facebook wa KILEWO.

    CHADEMA Dar es salaam tumeathirika na mgomo unaoendelea wa Madaktari kwa kuondokewa na kiongozi wetu wa tawi la Banana ambaye alikuwa ni mwenyekiti wa tawi hilo Bw Benard kiwele. kamanda alipata ajali ya piki piki na kukimbizwa hospital ya Muhimbili na kukosa huduma za kimatibabu hivyo kumpelekea kupoteza maisha usiku wa kuamkia 26/01/2012.

    CHADEMA Kanda maalum ya Dar es salaam tunatoa pole kwa familia zote zilizopoteza ndugu zao kwa mgomo huwo wa madaktari uliyosababishwa na uzembe wa serikali ya CCM kushindwa kutimiza wajibu wao katika kuwalipa watumishi hawo. Siku ya kesho kwenye mkutano wetu wa hadhara utakaofanyika kigogo Tutatoa tamko Rasmi la Chama kanda hii ya Dar es salaam kuhusiana na mgomo huwo na athari zilizojitokeza mpaka sasa. japokuwa madai hayo ya msingi tulikwisha yasemea kwa muda mrefu kupitia kwa katibu wetu mkuu Dr Slaa juu ya athari zitakazo jitokeza kutokana na migomo mbalimbali inayoendelea hapa nchini......... mungu ailaze roho ya marehemu mahala pema..... amen[/h]LikeUnlike · ·Unfollow PostFollow Post · Share · 18 minutes ago
      • [​IMG] Brian Lemnge R.I.P 14 minutes ago · LikeUnlike


      • [​IMG] Salvatory Mkami R.I.P KAMANDA 13 minutes ago · LikeUnlike


      • [​IMG] Ben Bravo 'Junior Hii inasikitisha sana kwa nchi iliyoweza Kuthubutu, kuweza na kusonga mbele.
        Poleni sana makamanda wote wa CHADEMA. Tupo pamoja kwenye janga hili. 12 minutes ago · LikeUnlike · [​IMG] 1


      • [​IMG] Dionis Bundara RIP. 10 minutes ago · LikeUnlike


      • [​IMG] Evelyne Meena Damn Ccm kipofu,R.I.P kamanda wetu tutakukumbuka daima. 9 minutes ago · LikeUnlike


      • [​IMG] Anass Al-Barwani poleni sana kw msiba na kw uzeembe w hali ya juuu 9 minutes ago · LikeUnlike

     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwani CHADEMA ndiyo Serikali au Daktari mkuu mpaka mtoe takwimu za vifo vilivyotokana na mgomo? Au tuamini kwmaba ninyi ni miongoni wa makundi yaliokuwa nyuma ya mgomo huo?
    Hamna hata haya, yaani mnakuwa kimbelembele kutoa tamko kwa jambo ambalo mmelianzisha ninyi? Acheni siasa za mauaji.
     
  3. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    CDM bana kweli mazuzu kweli , mtu amejifia kwenye ajali mnaisingizia muhimbili eti kwa sababu ya mgomo wa madaktari. Unafiki wenu huu utawafikisha pabaya

     
  4. a

    arusha 1 Senior Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwasababu mkiumwa mnakimbilia INDIA NA ULAYA ndiyo maana mnaona hakuna sababu za msingi za kulipa madeni hayo, mungu ataendelea kuwaumbua mchana kweupe
     
  5. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ww nani amekukataza kwenda india ? acha wivu wa kike.

     
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,359
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Nataka kujua tu; hivi katika hali kama hii ni nani anawajibika kutoa taarifa za maafa manake mtu anaweza akakurupuka kutoa taarifa kumbe akavunja sheria!
     
  7. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sijaona mahali walipotamka kuwa watatoa takwimu zaidi ya kutoa TAMKO RASMI la Chama, kwa kanda yao.

    Tuonyeshe arusha 1 wapi hapo palipoandikwa ujumbe sawa na kichwa cha post hii, vinginevyo wewe ni mzushi.
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    madaktari watatoaje takwimu wakati hawakokazini? Na serikali ya ccm itatoaje takwimu wakati wao ndo chanzo cha vifo vya ndugu zetu?
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ETI GENIUS BRAIN! Kazi kwelikweli
     
  10. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,726
    Likes Received: 9,432
    Trophy Points: 280
    Tukisubiri serikali itoe takwimu za vifo ilivyovisababisha kwa uzembe wake na sera zake za uuaji hatutapata kabisa taarifa hiyo,vyanzo huru acha viseme ili tujue janga tulilo jitakia kuipa CCM serikali
     
  11. F

    FJM JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kama serikali ya magogoni haitaki kuongea basi wajue kuwa serikali mbadala huku uraini itaongea. Very simple. Na hapa hakuna wa kumlaumi zaidi ya serikali ya magogoni wenyewe. Kila wizara ina afisa habari wanafanya nini? Ingekuwa jambo la maana zaidi kama waziri kivuli wa afya angeita waandishi wa habari na kutoa tathmini ya madhara ya huu mgomo.
     
  12. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Tumeshazoea matusi yenu enyi magamba;lakini mwisho wenu u karibu
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    CHADEMA ni chama pinzani ambacho kunakiongoza chama kilichoko madarakani kwani uamuzi unaofanywa na chadema lazima ccm watekeleze na sasa wanawapa takwimu ambayo wao hawezi kuijua ndo maana wanashindwa kutekeleza madai ya hao madaktari
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Onyesha busara zako kwakuficha upumbavu wako sasa hapo kati ya serikali na cdm na wewe nani zuzu?
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ashaanza kuwaumbua si unaona washaanza kutoana roho wenyewe?
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwangu wewe unabonyeza tu keybord kwavile si garama na haitumii nguvu ndo maana unaandika uharo unaojisikia pia nadhani hizi kauli zako ni kwavile bado unafugwa ndo maana unakuwa na kiburi namna hiyo ngojea uanze kujitegemea usipofyata mkia
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa serikali ya magamba hawana hilo ingekuwa ni kujitangazia ongezeko la posho kwa wabunge bi kiroboto ashakurupuka teyari
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mshauri abadilishe aandike kilaza wa mwisho ndo litakalo mfaa
     
  19. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #19
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,374
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Wauaji ninani CDM au serikali yako umesoma taarifa vizuri kweli hebu rudia tena???????

     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ushafika hawa wamebaki kutapatapa habari yao iishe
     
Loading...