Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema kesho kupiga kura za maoni Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Molemo, Feb 28, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kila la kheri.Tunaamini ushindi ni kwa Joshua Nassary
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mbona mgombea kaishapatikana siku nyingi hizo kura ni kujikosha tu, mgombea ni yule aliyefanyiwa harambee na viongozi wa Chadema.
     
  3. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi waliochukua form ni wangapi na majina yao ni yapi?
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mchuano unawahusisha member wangapi?
     
  5. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 834
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kama unalijua hili tatizo lako nini?
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kila la heri kwa wana CDM lakini mwisho wa siku itakuwa ni kama Igunga na Uzini.
     
  7. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunaomba haki itendeke kwa usawa!
     
  8. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Bora harambee kuliko wizi wa hela za kodi za wananchi kama wafanyavyo magamba
     
  9. Meitinyiku L. Robinson

    Meitinyiku L. Robinson JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini tuukatae ukweli na kutaka kuuthibitisha uongo hili ilitatugharimu mi nadhani ili hili liwe sawa ni bora kusema kinachokwenda kufanyika ni formalities tu and nothing else........... Ukweli ulishajulikana sasa kwa nini kuwekwe tena chembe za uongo........ Kila lakheri Joshua Nassary
     
  10. thereitis

    thereitis JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Thibitisha unayoyasema. Vinginevyo unataka kuleta chokochoko ili ionekane CDM hakuna demokrasia kama CCM. Maana katiba ya CCM haisemi mshindi ni yule aliyepata zaidi ya asilimia 50 ya kura za maoni; lakini kwa manufaa ya kundi fulani wameamua kura zirudiwe ili kumpata mgombea
     
  11. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,638
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Viva cdm viva 4reva
     
  12. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,168
    Likes Received: 1,419
    Trophy Points: 280
    na nyie wenu ni yupi ni huyu mkwe wa lowasa au??
     
  13. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,168
    Likes Received: 1,419
    Trophy Points: 280
    tunaomba kama jina la chama lilivo demokrasia izingatiwe, na demokrasia ni pamoja na kukubali kushindwa! maana chama ni kimoja kina itikadi moja katiba moja na sera moja kwa hiyo kura zipigwe bila mizengwe yoyote ili wataoshindwa waungane na mshindi kupeperusha bendera ya chama na hatimaye kutwaa hicho kiti,hatutaki kusikia walioshindwa wakilalamikia rushwa na kukimbilia vyama vingine kumbukeni kupambana na rushwa na ufisadi na kupanua wigo wa demokrasia na hatimaye maendeleo kwa wananchi ndio ajenda kuu ya chama sasa itekelezwe kwa vitendo huko Arumeru CCM nao wajifunze toka CHADEMA, Mungu Awabariki!!
     
  14. M

    Molemo JF-Expert Member

    #14
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mtaweweseka sana lakini Joshua Nassary atawatoa kamasi Magamba
     
  15. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #15
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu utawaweza hawa magamba Ritz,Rejao,Kengemumaji n.k,wana visa balaha,yaani wakisikia cdm roho zinaruka
     
  16. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #16
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wanazuga naona wanataka kumtosa mkwe wa Lowassa wameweke mtu wa Nape(SARAKIKYA) maana hii ni kupimana ubavu,NAPE vs LOWASSA
     
  17. L

    LLJ Member

    #17
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nahuku kutakua na duru ya pili kama magamba..?
     
  18. s

    sokoinei JF-Expert Member

    #18
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,835
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cdm hatubahatishi nimoto mpaka magogon duru lapili?utasubiri sana mwambie ****** hatuogopi risas tumezizowea
     
  19. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #19
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    weeeee thubutu huku hakuna ma.ga.mba hayo mambo yataanzia wapi?
     
  20. eliesikia

    eliesikia JF-Expert Member

    #20
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    unamuogofya eeeh? unalo
     
Loading...