Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA kazi kwenu; kauli hii ina nguvu ya kubadilisha vikongwe 10000000 wa CCM!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dik, Apr 11, 2012.

  1. D

    Dik JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mwaka 2010 serikali ya ccm kupitia JK Iliahidi kufuta ada za mitihani ya kitaifa kidato cha nne.hivyo ccm haina ahadi za kutekelezeka bdl yake inawadanganya walalahoi!
     
  2. S

    STIDE JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hoja yako ni ya msingi sana ila naomba uipe uzito zaidi kwa kuimalizia!!
     
  3. Lavie

    Lavie Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwaka huu wamerejesha ada hizo, na waraka wameshatoa, ni shs za Tanzania 35,000/=, kazi kwao wana CCM walalahoi.
     
  4. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kamanda d.kuwa busy na mkutano usikilie ben chigaile utapiwa na point.
     
  5. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni kweli ila tunaomba utupe kinachojiri uwanja wa barafu.au siyo.
     
  6. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama vikongwe hawa walitunza kumbukumbu
     
  7. D

    Dik JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tumeshawazoea magamba kwa ahadi hewa. M4C itawasomba watu wote.
     
  9. S

    Sambega Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    It sounds but hujajipanga kuleta hoja mkuu.
     
  10. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,822
    Likes Received: 1,083
    Trophy Points: 280
    CCM kila siku huwa wanafikiria namna ya kusurvive the next day. Hivyo kwao kudanganya leo siyo tatizo ............... maana kesho watakuja na uongo mwingine. Ndiyo maana mliambiwa Kigoma itakuwa kam Dubai, Mwanza kama Calfornia......., meli zitanunuliwa na barabara zitajengwa. Kumbe alikuwa anafikiria Magufuri ndiyo atafanya mambo yote hayo!! Hivyo akamrudishia Wizara yake.
     
  11. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,338
    Trophy Points: 280
    hata mimi nilistaajabu sana!kawaida ya ccm mara mtihani kidato cha 2 upo,mara hakuna kufelishwa,sasa kuchagua hesabu
     
  12. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Hao vikongwe 10,000,000 tanzania wametoka wapi?
    hili ndo hatari ya kuchanganya taaluma na masuala ya kishabiki!
    Demographic statistics zinaionyesha tanzania kuwa ni among young population.
    Msikurupuke WADANGANYIKA.

    Viva Zanzibar nchi inayoexist sio Tanganyika iliyopotea.
     
Loading...