Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA Kawe watikisa....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Feb 16, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    CHAMA cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Jimbo la Kawe, Mkoa wa Dar es Salaam, kimeanzisha ‘Data Benki’, ambayo hutoa ujumbe kwa wananchi ili kuhakikisha uchaguzi mkuu ujao, Chama cha Mapinduzi (CCM), hakishindi.
    Katibu wa jimbo hilo, Powell Mfinanga, alisema hayo mwishoni mwa wiki kwenye mkutano ulioandaliwa na viongozi wa CHADEMA, mkoa wa Dar es Salaam, wenye lengo la kukiondoa chama tawala madarakani.
    Mfinanga alisema walifikiria kuanzisha mfumo huo, ili kuwawezesha wananchi kupata taarifa mbalimbali, kwa kuwa hivi sasa viongozi wa CCM, ‘wanachukua chao mapema’, wakielewa kuwa uchaguzi ujao hawatashinda.
    “Data Benki ya CHADEMA, inatoa ujumbe kila siku, na kila wiki, kutoa meseji mbalimbali, kutoka CHADEMA, lengo likiwa ni kuwang’oa wabunge wanaolala bungeni,” alisema.
    Naye Katibu wa Vijana CHADEMA, Mkoa wa Dar es Salaam, Renatus Mlashani, aliwataka vijana kubadilika na kuchagua CHADEMA, baada ya Rais Jakaya Kikwete, kukiri kuwa hali ni mbaya nchini.
    Alisema hivi sasa CCM imeshakufa, kilichobaki ni kuungana na kuing’oa madarakani, kwa kuwa, hivi sasa vijana wanamaliza vyuo lakini hawajui waende wapi kwa sababu hakuna ajira.

    Source:Tanzania Daima
     
  2. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sijakuelewa vizuri mkuu namna hii data bank inavyo operate, na je walio nje ya dar watapata elimu hiyo?
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu hii ni maalum kwa operesheni ya Ondoa CCM Dar
     
  4. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Lilianza kama fikra likatolewa kama wazo na sasa linatekelezwa.
    Huo ni mkakati utakao sambaa nchi nzima.
    Peoplessssssssssssssssssssssssssssssss:peace:
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hakika CDM hakuna wa kuizuia 2015
     
  6. S

    Shembago JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono huo mkakati,Dar lazima majobo yote yaangukie CDM 2015,Ingawaje hayo magamba mmmhh..
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    good to go
     
  8. 1

    19don JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    thnx god cdm ichukue majimbo yote dar
     
  9. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mkuu ni data base sio data banki. data base ndo itakuwa inatumika kuwatumia ujumbe kwa njia ya sms wanachama ili kuwawezesha kupata taarifa mbali mbali. na hiyo mipango ni kwa taifa zima.
     
  10. M

    Molemo JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hongereni sana.Naona ni typing error ya gazeti
     
  11. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Wabunge na Viongozi wa CDM waelewe kuwa kuingoa CCM ni rahisi kama watafanya kwa vitendo. Waonyeshe mifano katika majimbo yaliyoshikwa na CDM ikiwemo KAWE na UBUNGO kwa kuondoa kero mbalimbali za wananchi.

    Ndipo Wananchi watakuwa na Imani thabiti, Lakini kwa blabla tu kuna hatari ya kuja kudanganyika tena 2015.

    WE NEED ACTION NOW!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!


    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  12. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #12
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Is a data base, hii ni mipango kwa nchi nzima (dr slaa nilishawai kumsikia akiridhumzia hili), faida yake ni kuwa chama kinakua na uwezo wa kuwapa taharifa wanachama wake kote nchini kwa kutuma ujumbe wa sms, nafikiri uongozi wa Arusha chadema wanatumia hii program ya kuwasiliana na wanachama wake kwa kutumia data base ndio maana wanafanikiwa katika maandamano kwa sababu wanachama wote wanapata ujumbe wa sms.
     
Loading...