Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema katika picha mbuguni

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by mchambuzixx, Mar 30, 2012.

  1. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,270
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    na kamanda mwenyewe nilitia timu labda watupore ushindi kwa nguvu lakini kwisha habari yao magamba...eti hii ndo kata wanayotegemea kuteka watu wote hawataweza


    cdm.jpg
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    ushindi ni wa chadema,lakini kwa vikao vya siri vinavyofanyika ccmitakuwa shughuli
     
  3. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,270
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    magamba mkitoka arumeru hata aje nani hamtoki hapa ndo meru



    cdm1.jpg
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
  6. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,270
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    mi nakwambia hata wafanye vikao mia vya siri hawatoki labda wafanye hivi watangaze tu kwamba sioi kashinda hata kama kura kazidiwa ndo watauona motoo
     
  7. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    View attachment 50514


    CCM imebaki na matusi, ngoja 01.04 waone athari ya matusi yao kwa wanaArumeru.
     
  8. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aseeee.........
    Interesting indeed!!!
     
  9. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mkuu PJ uko kwenye eneo la tukio nini??????
    Hiyo ni baraa, makamanda chungeni kura zisiibiwe tuu!!!!!!!!

     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mnawtia presha magamba!
    Naona keshokutwa ni mwendo wa kaungukia pua
     
  11. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160

    Kinachonifurahisha ni kuwa kina mama wameanza kuikubali Chadema.
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mbunge wa arumeru atachaguliwa na wananchi wa arumeru na si vinginevyo.
    Wakae vikao vyote lakini mbunge ni lazima awe yule anayetakiwa na wananchi.
    "nguvu ya umma haishindwi''
     
  13. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Nyota njema uonekana asubuhi. Huu ni ushindi tosha kwa CHADEMA, kazi iliyobaki ni kumbariki mgombea wao kwa kumpa kura nyingi sana kesho kutwa. I pray for Arumeru, I pray for Nassari.
     
  14. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    CDM bana wanaweka photoshop halafu wanajifariji wenyewe kwa wenyewe!
     
  15. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kupenda kubaya sasa kaka hii si picha ya kutengeneza au ndiyo hivyo kujiliwaza na kujifariji.
     
  16. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kazi yako wewe ni kufurahi tu na picha za kutengeneza haya tarehe 2 uje humu JF uendelee kufurahi.
     
  17. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #17
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    kweli Mungu Mkubwa,.............Nassari usiache maombi. Majimarefu na majini yake anaogopa sana maombi. Mganga kama yeye hapa kasema........kila wakitaka kukuingilia anakuwepo mtu anaomba kwa ajili yako. Majini zaidi ya 30 yameshaangamia. Endelea kuomba hvyo hivyo kwa mungu wako................Mungu akubariki
     
Loading...