Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema kata ya mtibwa wanatisha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Man 4 M4C, Oct 17, 2012.

  1. Man 4 M4C

    Man 4 M4C JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    CDM kata ya mtibwa inachanga mbuga balaa,ipo chini ya kamanda Aly Bananga na pia Alikuwepo Mh Cecilia Paleso. Leo wamefanya mkutano kambini kwa wavunaji na wamechangiwash elfu 80. Hali inakwenda vema sana. Lungo walichangiwa hadharani,Madizini walichangiwa 270,000; kunke walichangiwa,mikonga kila kijiji. Na mashishiemu na yenyewe yameamua kuandika barua za kuomba michango .........................mbona watajiju.......................
     
  2. m

    maramojatu Senior Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tuweni sehemu ya mabadiliko kwa kuchangia kwa hali na mali. Mpaka kieleweke
     
  3. n

    natangaduaki Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mpaka kieleweke. alut.a continua
     
  4. H

    HIMO Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inafurahisha sana:spy:
     
  5. N

    NDETIKIRO Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndiyo miliyo.
     
  6. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Tahadhari ni muhimu Amos Makalla asije akawazungukia wapiga kura na kuwagawia milungula.

    Na kwakuwa wananchi hali zao hohe hahe watashindwa kukwepa mitego kwahiyo nadhani wekeni msisitizo ''kula ccm kura Chadema''.
     
  7. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nina imani michango yao haijakaa kimatonya
     
  8. G

    Gwakisa Mwandule JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ccm watakua bize na kuchoma makanisa baada ya ijumaa itakuwa zamu ya misikiti na ndipo litakapotimia andiko la Nabii lisemalo kila andiko lenye pumzi ya mungu lafaa kwa mafundisho na kwa kuwaonya watu makosa yao na kuwaadabisha na kwamba dunia itapita ila neno langu halita pita kamwe..Kwakua kuna Agano la Kale naomba tulitumie kulinda imani na makanisa yetu dhidi ya Shetani Islam na Tuwaadabishe hawa majambazi..Xcuse ni maoni yangu najua mtaibuka wazee wa Muhamadi na Mademu Tisa kwa Suna!!!!!!!!!!!Karibuni
     
Loading...