Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema kata ya bangata wawafunika ccm.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Movement, Oct 16, 2012.

  1. M

    Movement Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu kwasasa ndiyo tupo uwanjani kwenye shule ya msingi midawe kuanza rasmi mkutano wa hadhara kwaajili ya kumnadi mgombea wa udiwani wa chadema bwana Erick Samson mollel, kiukweli hali ya CCM kwasasa imekuwa mbaya sana baada ya juzi kutishia kuua kwa kutumia bastola, wakazi wa bangata kwasasa wanasema yaani bado hatujawapa madaraka wanataka kuua?

    Tukiwapa sindiyo tutamalizwa kabisa na hawa CCM? Bangata hatujazoe vurugu kitendo cha CCM kupitia kwa kampeni meneja wao bosco kutoa bastola mbele za watu kimeonyesha kuwa CCM ndiyo wanaohatarisha amani ya nchi yetu.

    Makamanda watakao hutubia mkutano waleo ni diwani wa sekei arusha mjini bwana chrispini tarimo, diwani wa oltitroto arumeru magharibi bwana Gibson Meseyeke, diwani wa sokoni two bwana fabiani kendo, kamanda milya, kamanda kilewo na kamanda wa m4c na mbunge aliyeko likizo arusha mjini jembe godbless lema.

    Kiukweli kwa timu hii ya cdm sioni uhai wa ccm katika uchaguzi huu mdogo wa udiwani kwa hali hii ilivyo sasa.
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    pigeni kazi,wakati ni sasa.
     
  3. M

    Movement Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwasasa anapanda diwani wa sekei
     
  4. m

    mdunya JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    endelea kutujuza mkuu
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    twaomba na picha pia. mia
     
  6. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hizi chaguzi ndogo ni trailer tu ya kitakacho wakumba ccm 2015
     
  7. M

    Movement Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Diwani wa sekei anasema wao wanapesa sisi tunamungu, ndiyo maana tuliwashinda arusha mjini na sekei kwenye kata yangu hakuna balozi yeyote yule wa ccm maana mimi na jua mabalozi ni wawakilishi wa nchi kwenye mataifa mbalimbali, wanao jiita mabalozi wa nyumba kumi mimi ninawaita viherehere.

    Tupeni eric aingie halimashauri kwenda kuwakomboa, na tunawaambia ccm yakuwa bastola walizonazo ni chache sana waongeze nyingine lakini tutawashinda kwakuwa sisi tunamungu wao wanamuabudu shetani ndiyo maana wanatumia vitisho kuomba kura.
     
  8. k

    kyojo Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    big up sana makamanda!
     
  9. M

    Movement Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwasasa anapanda diwani kendo,bakumbuka kwenye kampeni za uchaguzi 2010 kikwete aliniletea mke wake eti kuja kumnadi mgombea wa ccm kuniondoa kamanda kendo wakaona hiyo haitoshi wakamuongeza makamu wao wa rais ila niliwapiga vibaya sana...
     
  10. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kazi wanayo magambaz
     
  11. M

    Movement Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kendo. Umasikini wa wananchi wa bangata haujaletwa na mungu bali umeletwa na hawa magamba ambao ni wachumia tumbo badala ya wananchi.
     
  12. M

    Movement Member

    #12
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kendo. Ctumejipanga kuliko ccm wanavyodhani na usalama wao wa taifa, tupo vizuri ndiyo maana kila mbinu inayopangwa tunaigundua ila makanda hatufi moyo ndiyo tunapata ujasiri wa kusonga mbele,
     
  13. M

    Movement Member

    #13
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwasasa anapanda kamanda kilewo
     
  14. N

    NDETIKIRO Member

    #14
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana makamanda wangu. Pande hizo wenye akili wengi ndo maana tunawapiga.
     
  15. M

    Movement Member

    #15
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kilewo. Uchaguzi huu ni uchaguzi wa dhidi ya haki na dhulumu, ukweli dhidi ya uongo, ninawahakikishia wakazi wa bangata kura zenu tutazilinda kwa gharama yeyote ile wao wanatumia silaha za moto sisi tukatumie silaha ya kura kuwaangamiza, hatutakubali tena ccm kuongoza taifa hili kama ni noma acha iwe noma.
     
  16. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,399
    Likes Received: 2,527
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. M

    Movement Member

    #17
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwasasa ni kamanda lema.
     
  18. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Bila CHADEMA hakuna TANZANIA!
     
  19. M

    Movement Member

    #19
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lema. Rais mwanaume anayeongoza kuombaomba duniani ni kikwete, kikwete hanatofauti na yule matonya aliyefariki hivi karibuni kwa kuombaomba, tofauti ya ombaomba wa mitaani na rais kikwete ni kuwa hawaombaomba wa mitaani ni wachafu huyu anaomba kwakutumia tai na suti.
     
  20. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Tupo pamoja makamanda..mi nipo hapa Ngulelo kuwalinda ama kutafuta tetesi dhidi ya hujuma za magamba.
     
Loading...