Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema karibuni mtwara!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GAZETI, Jul 31, 2011.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Nimekuwa na masikitiko makubwa kutokana na nguvu ndogo ambayo chama cha maendeleo na demokrasia chadema wamewekeza katika mkoa Mtwara. Napenda ifahamike kuwa Mtwara ni miongoni mwa mikoa ambayo CCM Haitakiwi kwa asilimia zote. Hii ni kutokana na dhuluma mbalimbali za wazi zinazofanywa na chama tawala. Pia napenda kuufahamisha uongozi wa Chadema utakapofika mtwara kwenye ziara maalum ujitahidi kuondoa sumu za udini zilizo pandikizwa na CCM. Sumu hii ni ile inayoonyesha kuwa CHADEMA wapo kwa maslahi ya kanisa. Ni wazi kuwa sumu hii imepandikizwa na CCM. Hivyo ni ombi langu kwa UONGOZI WA CHADEMA uandae ziara maalum ya kwenda kuwazindua wananchi wa maeneo hayo ili kuweza kuondokana na sumu hiyo mbaya ambayo inapandikizwa na CCM.

    Nina Imani na CHADEMA kwani ni chama pekee ambacho kimeonyesha nia ya kweli ya kupambana na matatizo ya wananchi. Ziara hiyo itawasaidia CHADEMA kuelewa dhulma kubwa wanayofanyiwa wakazi wa mikoa ya Lindi na Mtwara. Mwisho napenda kurudia tena, CHADEMA karibuni sana MTWARA!
     
  2. nditolo

    nditolo JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 1,072
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mimi naamini siasa ni kama iman huwa inaweza kukua au kudorora. Sasa kwa upande wa Mtwara nadhani imani yao kwa CDM inazidi kukua na hivyo mabadiliko yako karibu sana kwa nchi hii.
     
  3. w

    woyowoyo Senior Member

    #3
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni vigumu chadema kustawi mikoa ya kusini kwa jinsi walivyojipambanua, kusini ni kati ccm na cuf. na ndio ngome ya cuf.
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    mtwara wanateswa na mfumo wa divide and rule wa chama cha mapinduzi.

    ipo siku watazinduka usingizini.
     
  5. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Nina imani kubwa kabisa kuwa watakuwa wamelipokea ombi lenu wana mtwara,big up kwa kuwaeleza ukweli kuwa watu wa mtwara wanahitaji mabadiliko ya kisiasa
     
  6. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Safi sana mkuu,najua wakuu wa CDM tunao humu ndani kila cku ni vema wakazingatia mawazo yako mkuu najua yakisemwa yale yanayosemwa maeneo mengine ya tz basi wana Mtwara watakubali mabadiliko tuu
     
  7. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Twaja huko kaka usihofu kwani tunajua watanzania wanahitaji ukombozi toka magamba
     
Loading...