Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA kama tunataka kupata ushindi kirahisi Tumtumie Dr. Slaa kwenye campaign hata udiwani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kasimba G, Mar 19, 2012.

  1. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Dr. W.p. Slaa ana mvuto wa kipekee, ninaomba CHADEMA tumpangie mikutano sehemu zote ambazo tumesimamisha wagombea, mwaka wa uchaguzi nakumbuka nilikuwa Tukuyu, Mbeya watu walikuwa wanamsubiri Slaa lakini bahati mbaya kutokana na mizengwe hakufuka, yaani Wananchi walitaka wamuone tuu harafu apate kura zoote.

    CHADEMA mna mtaji sijui kama mnalifahamu hilo viongozi wetu, nawaomba katika kata ya kiwira, Tukuyu hebu tumieni huo mtaji, akitua pale tuu mnayo hiyo kata, nawahakikishieni kwa asilimia zoote mtachukua hiyo kata.

    Siyo kuwa sithamini mchango wa viongozi wengine, ila kila mtu ana mvuto wa tofauti.

    Nawasilisha
     
  2. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    true dat.....INBIDI DOKTA WA UKWELI APITE KILAKONA YENYE MAPAMBANO!!! HALAFU VP,HUKO KIWIRA MH SILINDE NA SUGU HAWAJAFIKA?
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ushauri mzuri sana!
    Naamini wahusika wameipata hii Live!
     
  4. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    po sahihi mkuu
     
  5. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nakumbuka hata UZINI zanzibar pia mlimtumia vizuri alienda pia
     
  6. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hapana nashauri tusimtumie vibaya Dr Slaa, cdm bado ina watu wengi wa kufanya kazi hizo.
     
  7. kilght

    kilght JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka hata saizi ninavo coment nimetoka kwenye kampeni za chadema kata ya kiwira kaka hawa watu wote wanamvuto kwasababu wanafunika mbaya hawa wenzao kaka jamii imewatosa kabisa hawana mnvuto kabisa
     
Loading...