Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA kama Toyota?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kijakazi, Sep 28, 2012.

  1. Kijakazi

    Kijakazi JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 3,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Miaka michache iliyopita Kampuni kubwa ya kutengeneza Magari Duniani Toyota ilipata matatizo kwa kutengeneza Magari ambayo yalikuwa na matatizo ya clutch na kusababisha wateja wao kupata ajali na wengine kupoteza maisha katika kujitetea Raisi wa Kampuni hiyo kubwa na maarufu Duniani Bw. Aichio Toyoda alisema nafikiri ilikuwa mbele ya Senate ya Marekani yafuatayo:

    "Toyota Grew too quickly"

    "Quite frankly, I fear the pace at which we have grown may have been too quick" na akaendelea zaidi kwa kusema "Toyota's priority has traditionally been the following: First; Safety, Second; Quality, and Third; Volume. These priorities became confused"

    Je kuna mahusiano yoyote au fundisho lolote lile CHADEMA inaweza kuona hapo kati yao na Toyota?
    Ninanchomaanisha ni kwamba
    Je, CHADEMA wanakwenda kasi sana ambapo kasi yao kama vile Kampuni ya Toyota inaweza kuwafanya wachanganye mambo hasa kwenye mpangilio wa priorities ambapo Toyota walizichanganya na wakati mwingine badala ya kuanza na Safety wao wakaanza na Volume au badala ya Quality wao wakaenda na Volume na matokeo yake hayakuwa mazuri kwa Toyota pamoja na kuwa kwamba mwanzoni walifanikiwa sana!
     
  2. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,277
    Likes Received: 5,882
    Trophy Points: 280
    Nonesense.
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Ulichosahau kusema ni kwamba Toyota walichukua hatua hima kurekebisha kasoro na sasa hivi wamerudi tena kwenye top 3 auto maker duniani.
     
  4. M

    Mabelana JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mh! Yetu macho
     
  5. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    chadema ni chama makini, kama ulitegemea watachanganya mambo nafikiri utasubiri sana
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,848
    Likes Received: 5,234
    Trophy Points: 280
    Kamwe hatuwezi kufuga wanafiki ili kupata umayer, hongera kamati kuu, hongera cdm!
     
  7. M

    MI6 Senior Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni clutch tu....
    wakibadili hiyo moto palepale kk jipange sana...
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Two incompatible and incomparable entities!!!
     
  9. Kijakazi

    Kijakazi JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 3,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwa nini? unaweza kuelezea?
     
  10. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sijaelewa hizo clutch za CHADEMA zimachanganywa wapi ??

    au Mwanza mkuu???
     
  11. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,605
    Likes Received: 974
    Trophy Points: 280
    A typical stupid CHADEMA member, who would not know how to face challenges of the future.
     
  12. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,234
    Likes Received: 1,346
    Trophy Points: 280
    ata wakiwa kama toyota ni afadhali kuliko awa boko aharumu ccm
     
  13. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nimeshindwa kulink Idea yako ya clutch na chadema, au chadema tusema ni automatic mfano wako utakuwa na maana?
     
  14. K

    King'amuzi 2015 Member

    #14
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itabidi mjipange sana,raia tumeshasanuka hata mje vipi mtaramba galasa.
     
  15. fyddell

    fyddell JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,599
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Mi sijakuelewa kabisa huo mlinganisho wako.
     
  16. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #16
    Sep 28, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,484
    Trophy Points: 280
    Nafikiri hapa umechanganya mambo...je, yawezekana unaongelea NCCR-Mageuzi? au labda CUF? Kumbuka Chadema haikukimbilia kutaka kukamata dola kwa vipindi viwili, 1995 na 2000. Ni miaka zaidi ya kumi toka kuanzishwa kwake, Chadema ilipoamua kumsimamisha mgombea wa Uraisi. Toka wakati huo nyota ya Chadema imezidi kupanda (angalia 2005 na 2010) wakati vyama vingine vikiendelea kuporomoka . Ngoja tuache porojo tutumie takwimu;
     

    Attached Files:

  17. m

    mpepo Senior Member

    #17
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Hakika chama lazima kiwe na kitengo makini intelligence ili kuepuka mamluki kama akina shibuda
     
  18. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,569
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    From what I know is everywhere you go you have got a big chance of finding the next car to be Toyota.Same can be seen with CDM the next balozi would be CDM,the next bendera ni CDM, the NExt ruling party would be CDM.
     
  19. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,569
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Hii ndio TZ badala wakafananye inteligensia nje na kuweka mamluki kwa majiraniz etu kama zamani ili tushinde kazi kuchungulia ndugu zao.Kuchungulia waingioa ktk choo na babafu ya familia ndio huku kujikuta wakichungulia wazazi na dada zao.

    Shibuda nalo litakaa katk jamii likijisifu kuwa limeweza fnaya kitu ch akungamiza CDM?Historia italialaani hadi kaburi lake lipigwe Radi,na si yeye mwenyewe kuna wengi wanafahamika.
     
  20. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Chadema kama Toyota, ccm kama Bajaji.
     
Loading...