Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA kama mnataka kushinda Arumeru Mashariki kuweni makini na huyu jamaa!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mkeshaji, Feb 24, 2012.

  1. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Si mwingine ni Mwigulu Mchemba.
    Alichokifanya Igunga kinajulikana.
    Na sasa ameshaanza kampeni katika jimbo la Arumeru Mashariki hata kabla ya muda uliotangazwa na Tume ya Taifa ya Uchaguzi haujafika.

    Leo asubuhi alikuwa katika eneo la Tengeru akifanya "fitna" kwa waendesha bodaboda wa maeneo hayo.
    mchemba2.jpg


    mchemba3.jpg mchemba1.jpg
     
  2. mamaWILLE

    mamaWILLE Senior Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Upo sawa kabisa. Igunga nilikuwepo alitoa hadi laki moja kwa kila kijiwe cha vijana. Chadema meru kuweni makini sana na huyu ***** wa kutegemea rushwa.
     
  3. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG][​IMG][​IMG]
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ataishia kuwamega wake za watu tu huyo! Arumeru si Igunga!
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    CHADEMA hamasisheni vijana ili wachukue hela kwa huyu bwana maana ni kodi zao.
    Kula CCM, piga kura CHADEMA!
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Hakuna haja ya kumuhofia huyo, nadhani vijana watatumia tu hizo pesa wanazopewa ila wakati wa kupiga kura wanajua watampigia nani.
     
  7. e

    evoddy JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Siyo kwamba Igunga walishinda pamoja na kutoa pesa ila waliiba kura kwa kuunda vituo feki.
    Acha atoe fedha mwisho siku CHADEMA itashinda
     
  8. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamaa ni noma kwa kampeni
     
  9. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    cm ya nyrere ilishakufa siku nyingi,hii ccm ya rushwa na sumu mwisho wake uko karibu.
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Arumeru itakuwa ngumu,,Mkuu hakya mungu pale wale watu wanamzidi akili kwa mbali sana,yaani hata kabla hajaongea watakuwa walishajua anataka kuongea nini
     
  11. N

    Ngoiva JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wameru watakula hela na kura hapati!
     
  12. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tendwa hakuliona hilo kama tatizo, CHADEMA TUNAANZA KESHO KAMPENI
     
  13. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Anchokifanya hapo sidhani kama ni kampeni kwa tafsiri halisi ya neno.
     
  14. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Siasa ya Tanzania ni mbaya sana. Hasa pale hata msajili wa vyama naye anaamua kuingia front kupiga kampeni kwa ajili ya chama tawala, kweli katiba mpya ni muhimu..
     
  15. S

    Shembago JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mchemba huyu mchumi feki,analeta hongo hapa,Piga chini magamba hayo
     
  16. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Jamani kama ni Mbinu nzuri kwanini msiige? Kama kweli anagawa rushwa muandalieni mtego akamatwe na takukuru kuliko kupiga makerere bure, siku hizi hata watu wanatembea na vitabu vya Dini wakiwakuta watu wanawahubiria habari njema kisha nyumba za ibada zinajaa.
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kitakachotoa ushindi hoja sio mwigulu.
     
  18. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,399
    Likes Received: 2,527
    Trophy Points: 280
    kavaa skafu ya tanzania kwa maana angevaa skafu ya ccm kwa hakika angeshalazwa mount meru...jamaa mjanja sana..

    Mkuu nakumbuka hata mimi nilikula buku kumi ya batilda buriani kipindi cha kampeni mwisho wasiku siuliona mwenyewe au sio....
    sasa hivi hela imekuwa ngetwa wacha vijana wajipatie fedha za bure hakuna tatizo hapo..
     
  19. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    lema apigwa marufuku kukanyaga arumeru kwa kufanya vurugu kwenye mazishi ya sumari
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Utakuwa uko au umetoka chooni halafu hujajitawaza vizuri ndiyo maana una kurupuka tu.....
     
Loading...