Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA kama Barcelona bana....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mandemba, May 29, 2012.

  1. m

    mandemba Senior Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau bado naikumbuka kauli ya kamanda, mwanasheria wa mnyika pale chadema square kama `chadema imetawala kila idara. Nikifatilia timu iliyopo mtwara na marekani ukweli vile karibia kunakucha au mnaonaje.........
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Yeah...its true bro..CDM ni kama Barcelona, Vyenga na manjonjo kibao, at the end wanakuwa defeted na watu wenye focus!!
     
  3. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakika! Chenga twawalaaa, lakini vp kuhusu ubingwa......Mbona mmewaachia Madrid?
     
  4. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Uamaanisha MERU kama Mwigulu au??
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nenda kachome makanisa wewe!
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuuu nawe jipange kuchoma makanisa!
     
  7. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mkuu Rejao, kama sio wizi wa kura wa CCM nchi hii ingekuwa mikononi mwa CHADEMA siku nyingi!
     
  8. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    hili jambo la kuchoma nyumba za ibada limenikera sana aisee, kwani na nyumba za ibada zipo kwenye kero za muungano?
     
  9. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    vipi leo mmechoma makanisa mangapi?
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    chadema ni majembe tu!
     
  11. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Sasa hivi Real Madrid ndio ipo juu kule Spain, Barcelona sio kivile tena
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Sikufundishwa uhalifu..
    Kama imani yenu inawaruhusu, mnaweza kufanya hivyo
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mtaendelea kuwa na mawazo hayo. Sisi tunazidi kusonga mbele
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Raisi wenu wa huko yupo bado?
     
  15. m

    mtume pauli Member

    #15
    May 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwenda zako kule jehanamu ewe ibilisi mkuu. ewe mola majitu kama haya yanayonyonya watanzania hata wale maskini ni kuwapiga kwa upofu na ukiziwi kwa wakatimmoja.
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,247
    Trophy Points: 280
    kweli kabisaaaa! Yan ni zaidi ya barcelona!
     
  17. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mungu hapendi masikini, anampenda mtu anayejishughulisha na kutumia opportuinities zilizopo. Pia Mungu huwa hapendi umwombee mwenzako mabaya, angalia hiyo hali isije ikakurudia mwenyewe!
     
  18. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuelekea kaburini.nakutakia safari njema
     
  19. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #19
    May 30, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nyinyi mnatumia opportunity ipi hiyo zaidi ya kuwafisadi wananchi.Mungu anachukia mafisadi mno zaidi ya maskini asiyependa kujishughulisha..........gamba mkubwa
     
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    May 30, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mawazo mgando hayo..
    Kama huna la kuongea u better keep your big mouth shut!
     
Loading...