Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema kaeni chonjo! Moto huu hauzimiki leo ama kesho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAFILILI, Jun 10, 2012.

  1. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    CCM oyee! Ni furaha ilioje chama chetu kuweza kukonga mioyo ya wananchi wa DSM waliofurika viwanja wa Jangwani kwa utashi wao na mapenzi kwa chama.

    Timu ya jana imetoa salamu tosha kwa CDM kwamba CCM bado ni kipenzi cha wana darisalama kutokana na utekelezaji wa miradi yenye tija kwa wananchi wa TZ. DSM ikiwa ni kiwakilishi cha makundi ya watz toka mikoa yote, uwepo wa makundi mbalimbali ya wananchi ni uthibitisho kuwa CCM ni chombo cha wote tofauti ya CDM chombo kinachomilikiwa na watu wa Kaskazini.

    Ni faraja ilioje kuwa mkutano wa Jangwani itafuatiwa na mikutano mingine Kinondoni, Ilala na Temeke ili kuwapelekea wananchi neno la matumaini kabla ya 2015.

    Mikutano ya Ilala, Kinondoni na Temeke itafuatiwa na mlolongo wa mikutano katika mikoa ya Arusha, Kilimanjaro, Kigoma, Manyara, Mbeya, Mwanza, Ruvuma, Shinyanga na Kumalizia Iringa, hapo mwaka 2012 utakuwa umeisha. Miaka 2013 - itakuwa zamu ya mikoa mingine ikiwa na mazishi rasmi ya CDM katika mikoa ya ukanda wa Ziwa.
    TAFADHALI MWANA CCM kuwa wazi na jasiri kutetea chama chako; KWA KUVUA GAMBA NA GWANDA, VAA UZALENDO
     
  2. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 1,988
    Trophy Points: 280
    Bado kazi ipo
     
  3. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kweli Mafilili mlikonga jana. Mitaa ya kwetu huku jet lumo walikuwa wanachukua elf tano kila mwanachama mlangoni unaposhuka kwenye coaster iliyowapeleka na kuwarudisha.
    Hiyo ndo ilani pekee mliyoweza kuitekeleza, TAKRIMA NA BAKSHISHI. POLE.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,699
    Trophy Points: 280
    jana ulichukua posho nyingi wewe hadi za wenzako...e bwanae hivi t shirt zile mnazivalia wapi tena zaidi ya kwenye mikutano yenu?
     
  5. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Hata mimi nisinguka na kazi ningewaambia mje mnichukue nyumba, mnilipe hiyo 5000/= na mnirudishe kwangu

    huu ndio mwendo wa kula ccm kura chadema

    wajinga ndio waliwao
     
  6. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kama mkutano wa jana umetatutua kero za wana darisalam kule mabwe pande na mvua ikinyesha maji hayajai mitaani sawa na bei ya vitu kupungua kama sugar na mchele ,maharage
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,699
    Trophy Points: 280
    kura chadema kula ccm
     
  8. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Huyu sio mingine bali ni Wasira from katavi game res.
     
  9. t

    tubadilike-sasa JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 677
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa CCM mlikuwa mnashabikia nini? Maana mambo ya Kagoda,Deep Green,Meremeta,Uzwaji wa nyumba za serikali,Radar, nk bado yanatokota.Inahitaji mtu mwenye moyo wa mwendawazimu kushangilia CCM na Serikali yake kwa mambo inayoendelea kufanya. Dawa ya jino ni kuling'oa sio panadol
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Uongo huo, kama mlivyozowea. Kwanini hukupiga picha?
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    CHADEMA jana wameshaelezwa kinaga ubaga, tunakwenda Tanzania nzima kuwaona wananchi na kuwaeleza ana kwa nana ukweli wa mambo ulivyo, siyo hawa jamaa wanaowajaza uongo.
     
  12. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 1,988
    Trophy Points: 280
    Nyie pigeni kelele tu mnadhani wenzenu bado miaka ya 2010. Sasa hivi CCM inabadilika. Kinachotakiwa CDM wabadilishe mfumo wa sera zao maana kiukweli kelele za CDM kimewafanya CCM wanabadilika.

    USHAURI:

    Wanatakiwa CDM wabadilishe mfumo wa Sera zao la sivyo mwaka 2015 itakuwa hivi:-

    CCM 75%
    CUF 10%
    NCCR 7%
    CDM 5%
    UDP 2.5%
    Others 0.5 %


    Kuweni chonjo watanzania wanaakili sio wajinga. Vyama vyote vinatakiwa kubadilika

    TRUTH SHALL SET YOU FREE
     
  13. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,414
    Likes Received: 919
    Trophy Points: 280
    Mbona umekuwa mbogo ghafla?twende taratibu basi.
     
  14. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,414
    Likes Received: 919
    Trophy Points: 280
    We ndio yule bingwa wa kinyume nyume?
     
  15. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,711
    Likes Received: 1,723
    Trophy Points: 280
    Kama watetezi wa ccm ndio uwezo wenu wa kukinadi chama umeishia hapa nina mashaka sana na mustakabali wa chama chenu. Mafilili hawa ndio wenzako na huenda mnalipwa ujira sawa.
    Sisi tunachopenda kuskia ni treni zinatembea reli ya kati na tazara, bei ya sukari na mchele inashuka na sio porojo za kuwajibu CDM
     
  16. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,904
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180

    Ukweli ni upi Mkuu Zomba..? Kwamba mfumuko wa bei umesababishwa na mafuta na ni tatizo la dunia zima..? Kwamba JK kuwasamehe wezi wa EPA ni kutekeleza amani na stability ya nchi..? Kwamba mgao na ukosefu wa umeme na gharama za umeme kuwa juu ni kazi ya Mungu na kwamba hakuna uwezo wa binaadam unaoweza kubadilisha hilo..? Kwamba polisi na magereza yamewekwa kwa ajili ya waiba kuku na wala rushwa za shilingi mia mbili ila wale wanaoiba na kutoa rushwa ya mabilioni wanastahili kuendelea kuishi maisha ya raha katika majumba yao..? Kwamba watoto wa viongozi ndo wana haki ya kusoma na kupata huduma za afya nzuri lkn wao watoto wao waendelee kusoma katika shule za kata ambazo hazina vifaa.. maabara wala walimu na wakiugua waende kwenye private hospitals na India..? Kwamba kwa zaidi ya miaka 30 makao makuu ya chama na serikali yako Dodoma kwenye makaratasi lkn Serikali yote bado iko Dar mpaka leo..?

    Hakuna jipya ambalo CCM watalisema ambalo hawajalisema kwa miaka 50 sasa..! Umefika wakati wa kuacha ushabiki kama wa mpira na kuangalia Tanzania yenye matumaini..
     
  17. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 1,988
    Trophy Points: 280
    Hata mimi ninataka hivyo lakini si unajua dalili ya mvua ni mawingu. Mimi ninaona wingu kama mkono la mabadiliko kwenye CCM so kama dalili hizo zinaonekana; basi ni alama ya kwamba chadema wabadilishe mfumo wao. Sio kwamba napenda CCM la hasha ila naona mabadiliko yanakuja.

    TRUTH SHALL SET YOU FREE!!!!
     
  18. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 1,988
    Trophy Points: 280
    SOsoliso: Mimi napenda watu realistic kama wewe sio ushabiki usio na tija
     
  19. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #19
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,131
    Likes Received: 11,394
    Trophy Points: 280
    hivi wale oil chafu na vinyago ndo wanaambiwa wavae uzalendo????
    Mnarudisha oil chafu kwenye gari lenu??
     
  20. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #20
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    usijidanganye ndugu moto wa M4C hauzimiki kamwe...
     
Loading...