Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema kaa mbali na fujo, wameishachanganyikiwa wanataka kuahirisha Uchaguzi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by August, Oct 15, 2010.

  1. A

    August JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,678
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    Chadema naomba saana sasa mkae mbale na fujo nk wanataka kusababisha machafuko ili wawe pake matope au kuharisha/kuhahirisha uchaguzi, na pia muwaulize wateja wenu wanataka kuuzwa na kuibiwa basi wapigie chama ......., na kama wamechoka kuuuzwa na kuibiwa basi wapigie chama wanacho ona kinafaa. iwe chadema, ccm, nccr, cuf tlp ni wao wenyewe waamue maana watanzania wanajua sera na vyama vinavyo gombea na ubore wenu au wao, play it wisely/diplomatically/carefully haina haja ya kutumia nguvu saaana kwa mtu anaye mlevi ambaye anaanguka mwenyewe, kwa nini kujitafutia kesi.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    asante kwa maneno yako ya busara na utulivu mkubwa..Tunakaa mbalina fujo wasije tupotezea timing za kula bata tar 31 oktoba
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Ukiyavulia maji nguo ni shurti uyaoge
     
  4. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Msemo huu unawafaa zaidi Chadema... Ni wazi hujui unachoandika!
     
  5. A

    August JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,678
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    sawa uyago na katika hali uliyo tegemea, yawe ya uvuguvugu au baridi kutokana na hali ya hewa ulipo? njombe twatembea na majiko yetu? na dipolomasi does not cost u anything other than ustaarabu? maana sisi tu waaarabu?
     
  6. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wewe usiogope mbivu na mbichi za matokeo
     
  7. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #7
    Oct 15, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    "Kuharisha uchaguzi" ndio nini? Check the title!
     
  8. A

    August JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,678
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    unatufaa wa tanzania wote, lakini cha kuangalia na usalamaa wetu na economic prosperity, hasa wa pemba na bara ambao umezuluwia kwa muda mrefu
     
  9. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 854
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Chadema hatuna fujo kwani serikali tayari ni yetu.. CCM ndiyo wakae mbali na kuchakachua kura...... na Wakubali kauli na maamuzi ya watanzania....
     
  10. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaa mbali na interelahamwe za CCM...waaogopeni kama ukoma
     
  11. Mwalimu Makini

    Mwalimu Makini Member

    #11
    Oct 15, 2010
    Joined: Dec 5, 2009
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema Kaa mbali na Vujo , wameisha changanyikiwa wanataka kuharisha Uchaguzi

    Angalia spelling za maneno uliyoyatumia katika heading
     
  12. A

    August JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,678
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    kuondoa malumbano kuharisha nilikuwa na maainisha kuhairisha sawa muzee upo? vujo niklijkuwa namaaanisha vujo upo hapo? kama haupo u can ring me again.
    achante chanaa ndugu yangu wako ninaye ishi mchachaani katika bonge la mpunga
     
  13. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ok.....so na vujo umemaanisha fujo au hiyohiyo vujo????

    Anyway thanx 4 alert......
     
  14. A

    August JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,678
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    nashukuru kwa angalizo la fujooooooooooo, we muislamum/mkristo/mpagani safi karibu tena.
    "hivi vi nchi vyetu bado vina tatizo la ukabila/udini/umasikini inabidi tuukimbie? mimi nina marafiki wengi tu toka hayo madini/makabila na ushirikina/ushirikiano na watu batili mwiko, ndio maana nampenda Mkandara kwa sababu yupo objective, na wengineo wenye msimamo kama huo
     
  15. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kumbe munatumia nguvu kubwa saaana na kumbe ni kweli chadema huwa munaleta fujo!!! Mimi nilifikiria kuwa munazuliwa!! Basi kama mumeshakiri then mumetusaidia wadanganyika kumtambua ni nani anaetaka kumwaga damu yetu!!

    Tunashukuru sana chadema kuwa mumeamua kukaa mbali na fujo hivyo tunategemea basi uchaguzi utakwenda vizuri ila nawakumbusha matokeo yakitoka na ikiwa mutashindwa basi mukubali matokeo na mumpongeze atakaeshinda kama ni TLP, NCCR, CUF au TPP-MAENDELEO nk. Hio ndio demokrasia sio mutuletee fujo siku hiyo tafadhalini!!!
     
  16. A

    August JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,678
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    hiyo ni tafsiri yako ya mtu asiye na uenzo wa kufikiri, ukweli wa mambo ni kwamba kuna chama fulani chenye jina kubwa na uwezo wa mabadharuli ambao wange penda kutumia pesa na nafasi zao kuendelea kuwanyonya na kuwaibia watanzania, kwa hila na ubadharuli wao changanya na wako.
     
  17. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Mnakoelekea bado kidogo mtapigwa ban. Rumbaneni but chondechonde msitukane. Tunawahitaji sana hapa jamvini hasa wapinga mafisadi!
     
  18. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kumbe naongea na walevi wa piwa!!!!!
     
  19. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]we jamaaa mbona uko mbio namna hiyo hebu niambie unashangiria ushindi wa CHADEMA nini?
     
Loading...