Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema kaa chonjo uzini zanzibar

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by saguge, Feb 7, 2012.

  1. s

    saguge Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taarifa zilizo nifikia za kuaminika ni kwamba ccm kuanzia juma tano wataanza kupita nyumba kwa nyumba wakigawa fedha.taarifa imepatikana katika kikao cha pamoja na mgombea wa ccm mohamedraza kilicho fanyika katika shehia ya mpapa.hii inawezekana kwa sababu jimbo la uzini lina wapiga kura 8000 na hivyo inawezekana kuwa honga wote.pamoja na mipango yao hiyo ya rushwa cuf nao badala ya kuomba kura wanaitukana chadema na juzi usiku walikuwa katika shehia ya umbuji wakigawa kanga.kuna tetesi kwamba kamanda mbowe na dr slaa wanaingia kuanzia ijumaa kuongeza nguvu.ukombozi ni sasa na chadema msikatishwe tamaa na watu ambao wamevaa miwani ya mbao na masikioni wameweka pamba na kwa bahati mbaya na wengine wamo humu jf kwa masikitiko makubwa mtu yeyote mwenye akili timamu haungi mkono magamba.haya wambea lete pumba au hoja!
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Barubaru upo?
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Tunazifahamu vimbwenga vya CCM hazitutishi. Wapiga kura wa uzini wanaelewa pumba ni ipi na mchele ni upi.
     
  4. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu taarifa hizi zisiachwe tu zikapita. Tanzania hii jamani, inaelekea kwenye shimo na tusipolitambua mapema, hakika kutumbukia kwetu hatutatoka kamwe.
    Chadema komboeni nchi hii, kwani msipofanya hivyo historia itawahukumu ninyi kuliko CCm wala chama kingine chochote
     
  5. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anakula haluwa
     
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu kichwa cha habari hii si kizuri hata kidogo. Ashakumu..... kisome taratibu uone kilivyo.
     
  7. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Hao ndio CUF

    View attachment 46939
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    CUF ni sawa na mfa maji asiyeisha kutapatapa! Hukumu itawashukia
     
  9. N

    Ndole JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ama kweli JF. hata mimi baada ya kukirudia taratiibu nimegundua siyo kizuri kabisa. Mleta uzi huu itabidi abadilishe maneno..
     
  10. Mpogoro

    Mpogoro JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    CMM,CUF Ziiiiiiiiiiii!
     
Loading...