Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema juuuuuuu jimboni Serengeti

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KIBURUDISHO, Oct 2, 2011.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Katika uchaguzi mdogo wa Diwani kata ya stendi kuu jimbo la Serengeti Chama cha demokrasia na maendeleo chadema kimeibuka kidedea baada ya kuwapiga chini wagombea wenzake wa CCM na CUF.
     
  2. C

    Consultant JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,945
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Safi sana. Siku hizi hata wale akina mama na wazee ''mbumbumbu'' wanajua haki zao. Ukipeleka rushwa ya pesa, T-shirt etc wanalamba na kwenye ballot box wanafanya kweli. Siku hizi wanajua kwamba CCM haitaweza kumtambua nani ambaye hakuipigia kura!
     
Loading...