Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema jimbo la nzega waanza harakati za kulikomboa jimbo hilo rasmi ifikapo 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by allydou, Feb 24, 2012.

  1. a

    allydou JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,103
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    Jimbo la Nzega litakombolewa rasmi 2015, kamanda mpiganaji, experienced proffesianal engineer ( jina namhifandhi kwa sasa) tayari ameshaanza kazi nzega akishirikiana kwa karibu na viongozi wake wa jimbo la nzega kupitia CHADEMA, mpaka ifikapo 2015 magamba watakuwa wameshasahaulika nzega, Operesheni sangara ilikuwa iwe imeshaanza ngazi ya jimbo, mkutano wa uzinduzi ulikuwa ufanyike tar 4 mwezi huu nzega mjini, then opresheni ingeendelea kwenye vijiji na kata zote, Polisi wakazuia kutoa vibali bila sababu za msingi. as we stand, tayari viongozi wa CHADEMA nzega wameshakubaliwa kuanza mikutano yao anytime they want, OCD amesurrender na ameomba msamaha kwa yaliyotokea baada ya kuonyeshwa kimakosa press conference waliyofanya viongozi hao wa jimbo pamoja na kijana huyo mpiganaji kabla haijafikishwa kwenye media( Channel ten).

    lets wait for the good news to come from nzega the soonest possible.

    nitaendelea kuwataarifu kinachoendelea huko
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kwa hii spidi nadhani ule usemi wa Pinda kuwa "HII PEOPLES POWER INATUKOSESHA USINGIZI INATIMIA" kazi nzuri makamanda...nadhani hii vita iwe kotekote,kwenye mitandao ya kijamii tumeshika sio FB,JF,twitter nk,sasa tuingie kwenye vita vya ardhini kwa spidi kubwa zaidi..nadhani hawa jamaa watakufa kwa presha,usije shangaa badala ya kuwatoa kama Misri au Tunisia watatoka kwa magonjwa.....
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    umemuhifadhi jina?????

    naruhusiwa kumtaja???
     
  4. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,252
    Likes Received: 1,236
    Trophy Points: 280
    Mtaje baba, najua we buyu kavu halifichi mbegu.
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kula tano:A S thumbs_up:
     
  6. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pamoja sana makamanda wa Nzega 2015 mageuzi ya dhati ni muhimu sana!
     
  7. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Juhudi zenu ziendelee kwa sana kama ambavyo Kamanda Silinde anavyofanya kule Tunduma, Kamanda Sugu anavyofanya pale katika taifa la Mbeya, Kamanda Lema anavyofanya kota kanda ya Kaskazini na Mch Msigwa kule Arusha.

    Lakini kule mkoani kwa na rafiki yangu Kamanda wa ukweli Zitto Zuberi Kabwe kazi bado hajafanya vya kutosha kutuhakikishia viti vyote vya ubunge kule Kigoma; Mkuu kama nakuonea useme tu.

    Kazi iendeleee na Nguvu ya Umma siku zote iwe mbeeeeeeeele kama tai katika kweli, haki na kutetea utu wa kila Mtanzania.
     
  8. R

    Rweye JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Huyu kamanda si jamaa mmoja anakwenda kwa jina la K.Bundara?ama ntakuwa nakosea,kama siye naomba kosolewa ila endapo ni yeye basi ni jembe ninalolifahamu vizuri,mwanachama wa kweli na kwa sasa ni mwalimu hapohapo wilayani maeneo ya Nata kama unaelekea Shy town

    Kwa vyovyote vile naamini 2015 CDM inakamata pale Nzega
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    God bless CDM a bright future and long life.Ameeen.
     
  10. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kanyaga twende....CDM chama cha musimu.“.tehe!tehe”by J.Kikwete.
     
Loading...