Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA Jimbo la Bukoba haooo mpaka kwa msimamizi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kaa la Moto, Aug 20, 2010.

  1. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    IMGP8243.jpg IMGP8244.jpg IMGP8234.jpg IMGP8230.jpg IMGP8228.jpg IMGP8224.jpg

    Jamani kuna mahali nimekuta picha hizi. Chadema jimbo la Bukoba mjini walipokuwa wakiwakilisha form kwa msimamizi wa uchaguzi. KAZI IMEANZA.
     
  2. M

    Mutu JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yup
     
  3. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Huyu jamaa hakubaliki au ndo ule mtindo wa ndiyo mzee utashinda tu!? Jamaa anaonekana kuwa na wakati mgumu! lakini sera ndo inabidi azimwage kama hajipendi vile. Inapige apige domo haswaaaaa!
     
  4. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Huna hakika na unalosema maana mwisho utakuja shangaa mwenyewe.
    Kwani unajua historia wewe? Nyie mdanganyeni Hamis tu mwisho mtabaki kushangaa kama mlivyoshangaa ya wengine yalipotokea! Nani alijua Kamala na makapi mengine ya sisi M Kagera yangekwenda na maji? Huyu jamaa aliyepo hana nafasi kwa taarifa yenu mwisho wake ni October anawafuata wenzie waliokwisha kutangulia.
     
  5. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Sikia ushindi wake utakuwa 70% pale Bukoba. Take it from me. Na hapo ndipo utajua kumbe alikuwa anakubalika.
     
  6. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2010
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,360
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    I dont think so Hamisi S.Kagasheki is the man of the people.Ushindani utakuwa mkali lakini at the end of the day Hamisi ataibuka mshindi.
     
  7. P

    Paul S.S Verified User

    #7
    Aug 21, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,840
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    lwakatare kigeugeu hawezi kuwashawishi nshomile wa bukoba
     
  8. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sblandes na wengine, jueni hili; Kagasheki hajawahi shinda kwa kura! Na jimbo la Bk mjini halijawahi kukabidhiwa kwa upinzani labda pale mgombea anapokuwa hana mahusiano/maelewano mazuri na chama (M) na manispaa. Ktk mazingira ya sasa Rwakatare ana advantage ya mazingira ndani ya chama na mahusiano mabovu ya Mbunge na Manispaa.
     
  9. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    CHadema wanaweza kushinda maana kuna kila dalili za kushinda huko
     
  10. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Inaonekana we ndo huwajui wahaya! Na kwa taarifa yako WL anakulika na hao wahaya ndo walimwambia ahamie CHADEMA baadaya wao kugundua ndo chama chenye mwelekeo +ve.
     
  11. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Omutwale,
    Watu wengine wamekaa kwenye key board zao wanadanganyana.
    Ni kweli Hamis si rahisi kushinda bila rushwa. Safari hii mambo yatakwenda vigumu kwake maana kwanza kajaa dharau kwa wadau wa chama chake.
    Alimuhonga mtu mchana kweupe ili asirudishe fomu aonekane kapita bila kupingwa. Hiyo alifanikiwa maana sisi M wamejaa huko mijitu yenye tamaa kwani haina kazi ila kupiga bao mbunge wao.
    Lakini wembe wa safari hii utakuwa mkali kama nini maana umenolewa na makali yake yatamgusa mpaka JK mwenyewe.
    Kuwahakikishia tu nawaonyesha jeshi kubwa lililo nyuma ya Lwakatare na Dr Slaa katika jimbo la Bukoba mjini tu! Wambie sisi m wakuonyeshe mtaji wao kama wanao. Hamna kitu.
    DSC_2275.jpg


    angalia na hii imepigwa upande mwingine

    DSC_2276.jpg

    Kwa uchungu zaidi angalia na hii

    DSC_2280.jpg

    Ngoja nikuonyeshe na hii
    DSC_2371.jpg

    Kwa taarifa yako yote haya yametukia mwezi huu tu wa nane. Hatujaanza kampeni kuwaeleza kwa vielelezo wadanganyika jinsi walivyoishi maisha ya kutapeliwa kwa miaka 5 tu iliyopita.
    Eti mtaji wa mgombea wenu sisi m ni kucheka kwenye picha! Loh!
     
Loading...