Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema jihadharini na watu wa usalama wa taifa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ibange, Mar 27, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa nazungumza na mtu wa usalama akanieleza jinsi walivyoiua nccr na kuidhoofisha cuf wakati ule. anasema chadema wanajaribu lakini ina ugumu maana lazima uingize watu wenye ushawishi wakavuruge vikao vya chama ili chama kigawanyike. chadema inapaswa kuepuka matatizo waimarishe sana demokrasia ndani ya chama hivyo maamuzi yote makubwa yatokana na vikao hata mtu akipinga anakuwa hana nguvu. pili waimarishe kitengo cha propaganda. tafuteni wasomi wenye kiwango kama dr lwaitama mlipeni vizuri awe anapiga
    http://www.google.com
     
  2. i

    ibange JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    propanganda kujibu hoja na kupeleka hoja. anzisheni vyombo vya habari kama magazeti, radio na tv. anzisheni blog ili mpate maoni ya watu na myazingatie. wapeni vijana nafasi ya kutoa mawazo na mzazingatie wajisikie chama cha kwao. nendeni kwa watu mijini na vijijini waulizeni wanataka sera gani ili sera zitokane na watu. mwisho muwe na intelligence kwenye vyama vingine ili mjue wana hujuma gani dhidi yenu ili mchukue hatua.
     
  3. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ndio CDM waanzishe mchango wa umma tuanzishe TV, Iitwe P Power.:smash:
     
  4. D

    Dopas JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Huyo m-usalama wa taifa anatoa hoja gani ya faida kwa nchi kuvuruga vyama vya upinzani? Yeye pamoja na watanzania watafaidi nini kuibakiza CCM madarakani? Basi safari ya kumkomboa Mtanzania kutoka dimbwi la umaskini na hali duni ni ndefu. Hongera yao hao wanaUsalama...
     
  5. Halfcaste

    Halfcaste JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 955
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    happy birthday
     
  6. i

    ibange JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    wanalipwa tu kufanya kazi za waliowaajiri. hapa wanaangalia zaidi maslahi binafsi. tangia mfumo wa vyama vingi uanze usalama wa taifa umebadilika kuwa usalafa wa ccm. sioni kama kuna kazi nyingine wanafanya.
    http://www.google.com
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Kumbe kazi yao ni kuvuruga vyama vya upinzani, kwani wameajiriwa na chama tawala?
     
  8. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naona walijaribu sana kuwavuruga kwa kutumia UWT lakini wapi, CDM wamefanikiwa kujipenyeza karibu kila kona mpaka UWT, ilikuwaje Dr. Slaa alijua kuwa amewekewa vinasa sauti kwenye chumba cha hoteli wakati ule alipokuwa bungeni Dodoma? Ni hao wanausalama walimtonya.
    Hata sasa hivi CCM wanahaha kwa sababu wanajua UWT waliokuwa wanawasaidia sasa wanagonga mwamba.
     
  9. S

    Songasonga Senior Member

    #9
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uongo mtupu
     
  10. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kuna hoja..wenye masikio na wasikie!
     
  11. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,836
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    ushauri mzuri.
     
  12. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kila chama usalama wapo na wanafanya kazi yao.
     
  13. R

    Rweye JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,752
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    hyo ni fact kwani usalama siku hzi ni tawi la ccm ...heko kwa wazo la Tv,Radio
     
  14. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    hii ungeachana nayo maana hata yeye asingependa yazungumzwe kulinda heshima yake na ya chama, kwa hiyo yaache hivyo hivyo.
     
  15. D

    Deo JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 1,106
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwa nyoneza itakuwa vizuri kama CDM watawatumia hao hao usalama wa taifa kwa manufaa yao
     
  16. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Lamuhimu ni kuepuka UDINI na UKABILA ndio wengi wanakilaumu CHADEMA na kama haitajivua koti hilo chafu huenda ndio ukawa mwisho wa CDM!!!
     
  17. i

    ibange JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    tatizo wewe ni mhanga v wa propaganda za kusema chadema chama cha udini. jiulize hiyo dini imeanza lini? mbona hao hao walikuwa wanasema ni chama cha wachagga kimehama lini kuwa cha udini? huyo wanayesema padri slaa alijiunga chadema lini? acha kuamini bila kuchambua
     
  18. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Tatizo unakuwa reactive sana, kwani wewe unaishi wapi ambapo maneno hayo hakuna? kuwa jambo linasemwa ni suala moja na kuwa jambo hilo lina ukweli ni jambo jingine, sasa hii atitude yenu haitokisaidia chama badala yake ni kuwatafuta hao wanaoambiwa kuwa ninyi ni wakabila na wadini mkawaelimisha. i hope utoto huu wa hapa JF haupo kwenye chama chenu.
     
  19. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hilo wazo lilishatolewa humu siku nyingi wakati wa kujadili mada za Zitto Kabwe na Mabere Marando
     
  20. K

    KERENG'ENDE JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ninge waelewa CCM wakiseme walimkataa Dr. Slaa kwa sababu alikuwa analeta michango ya ufadhili toka kanisa Katoliki
     
Loading...