Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA jengeni ofisi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mangifera, Jan 7, 2012.

  1. m

    mangifera Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CHADEMA ni chama kinachoaminika sana na jamii na kinatarajiwa kuchukua madaraka pindi hawa magamba wakipigwa chini.
    Lakini kusema kweli kale kanyumba mnakotumia kama makao makuu pale kinondoni kanatutia wasiwasi. Ni nini kinachowafanya msijenge?!! Ni ukata? mbona wabunge mnao wa kutosha na ruzuku ni nyingi. Kama vipi mwaweza hata kuchangishana mkawa na mjengo wa maana ili muwe na sura ya kuongoza nchi!!
     
  2. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    naunga mkono hoja na nitachangia mfuko mmoja wa cement nikisikia chama langu limeanzia hiyo project.
     
  3. MsakaGamba

    MsakaGamba JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni kweli kabisa. Kale ka nyumba kanatia aibu bwana! Tujenge li jengo la maana libebe maofisi ya heshima, tuko tayari kuchangia ofisi ya kisasa.
     
  4. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kweli pale kichefuchefu, ila mkuu harakati huzaliwa katika mazingira km hyo tuvute subra nadhan itajengwa ofice nzur
     
  5. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Wakianza kujenga ofisi ndo nitaanza kuwaamini kama chama chenye nia ya kuwatoa CCM madarakani.
     
  6. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kweli hata mikoani wajenge pia,nami nko tayari kuleta roli la mchanga. Tujitolee.
     
  7. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    I concur
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ofisi zitajengeka kwa kutumia maandamano na kulia lia kuilaumu serikali?
     
  9. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 597
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Nachangia mifuko mitano ya cement.
     
  10. Hossam

    Hossam JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 2,179
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Ndugu zangu,

    Nakubaliana na nanyi kwamba ofisi yetu ni ndogo na haiakisi mjonekano wa chama kwa wakati huu.

    Naomba tuelewane kwamba chadema kwa sasa inatumia kila shilingi iliyopo kufanikisha elimu ya uraia inayolenga kuokoa wananchi hivi punde, ni ukwelu usiopingika kwamba chama chetu kwa sasa kina vijana wengi bungeni ambao ninyi ni mashahidi wa jinsi wanavyopigwa vita na chama dola, ccm, na hivyo vijana wetu wanatumia rasilimali zao zote kuhakikisha wanawafikieni na kuwatia moyo na kuwapa elimu ya uraia ili kuendelea kuwanusuru na madhambi ya ccm. Hii yote inahitaji fedha.

    Ofisi yetu ni ndogo japo kwa hakika ni kituo bora cha demokrasia hapa Tanzania na napenda kuwahakikishia ndugu zangu kwamba tunajitahidi kuitumia kadri tuwezavyo ili itutoshe na itufae wote.

    Mipango ni mingi na mikakati ni mingi na katika yote haya nawaomba mvute subira kwani chama chenu daima kiko mstari wa mbele kusikiliza hoja zenu na kuzifanyia kazi. Sisi chadema tunalichukua hili na napenda kuwahakikishia kwamba litafanyiwa kazi na kupewa uzito unaostahili.

    Ni mimi,
    Pangu Pakavu
    Nawasalimia.

     
  11. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    siyo siri!lori mbili za mawe niko tayari!Chadema acheni mzaha!jengeni ofisi yenye hadhi ya chama!
     
  12. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama hoja yenu ina uzito, chama sio ofisi bali chama ni kuwafikia wananchi, sera nzuri za kuinua uchumi wa nchi.
    swali; c.c.m wanalojengo zuri kule makao makuu dodoma, mbona nchi bado masikini miaka hamsini ya uhuru? (kilomita 20 kutoka ikulu hakuna maji ya bomba)
     
  13. t

    tweve JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ofic nzuri ya chama ipo kwenye mioyo ya watanzania,kama majengo ndo kukua kwa chama basi yatajengwa baadae lkn kwa sasa kazi moja kutoa elimu ya uraia iwaingiea sawasawa wtz ya kujitambua
     
  14. N

    NDESALUCHO Member

    #14
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 32
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ntachangia kaka,tena kwa Moyo mmoja. Labbda watuambie wana mpango mkakati gani.
     
  15. p

    politiki JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    chadema inahitaji kujihimarisha kwenye information technology kuliko kwenye issue ya majengo. ukiweza kuwasiliana na wananchama wako wote ktk wakati mufaka na kuweza kupokea feedback wakati wowote na kuzifanyia kazi ni kitu muhimu hata kama unawasiliana chini ya mti.
     
  16. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hilo jengo la dodoma limejengwa na wananchi, sio wana ccm. linapaswa kurudi serikalini haraka. cha kwanza ninacho waomba CDM wakishika madaraka ni kurudisha mali zote zilizoprwa na magamba.
     
  17. NAIPENDA TANZAN

    NAIPENDA TANZAN Member

    #17
    Jan 8, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nakubaliana na hoja hii, niko tayari kutoa mchango, CHADEMA anzisheni mchakato wa kuchangisha michango ya kujenga ofisi nzuri. Inaonekana support ipo ya kutosha. We need to show how real its by the slogan PEOPLES POWER
     
  18. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #18
    Jan 8, 2012
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Napendekeza ofisi mpya zijengwe Dodoma.
     
  19. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ofisi sio jengo ni utendaji. Nani atabisha kuwa Jengo Letu La Bunge ni bora kuliko majengo yote ya Bunge Africa? Lakini hebu tujiulize tena juu ya ubora wa sera zinazotungwa humo kwa ushabiki na kulinda chama badala ya wananchi. Ndio humo Wassira anakochapa usingizi as if nyumbani hana kitanda.

    Hata hivyo ningependa kuona CDM inapata jengo zuri zaidi ya ile nyumba.
     
  20. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hapana. Itajengwa kwa rushwa na ufisadi, kwa kuuza twiga, kwa kuhongwa suti, kwa pesa za RADA, kwa mrabaha wa 3% ya madini, kwa kuhudhuria kila msiba huku mambo ya maana yanalala, itajengwa kwa 10% tutakayopata baada ya kufanikisha DOWANS kulipwa, kwa kuombaomba kwa hisani kama tulivyoomba vyandarua, kwa nyongeza ya posho za wabunge, kwa udini na mahubiri ya chuki.

    Umeshaelewa sasa itakavyojengwa eeeh?
     
Loading...