Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema jaribuni sasa kuwaonyesha wananchi nini cha kufanya kabla ya kuingia madarakani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sammosses, Sep 10, 2012.

  1. sammosses

    sammosses JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tumeona kasi na ukuaji wa chama cha CHADEMA,kiukweli kasi yake ni kubwa na haishikiki.Hujuma nyingi wanafanyiwa ikiwa lengo la kukichafua chama na kukivunja nguvu ambayo imekuwa tishio kwa chama tawala.Kasi hii haiwezi kupuuzwa na kuachwa ipite hivi hivi tu bila kuwa na changamoto ambazo CDM lazima iweze kukabiliana nayo.

    Watanzania humu nchini asilimia kubwa wamegubikwa na umasikini uliokithiri,wamekata tamaa ndiyo maana wanaona kimbilio la wakati huu ni CDM.Lakini cha msingi hapa ni kuto kubweteka kwa CDM na kudhani wame concur the world bila kufanyia kazi chanagamoto hizi zinazo wakabili Watanzania maskini.

    Tumeona waziri wa serikali ya awamu ya nne ana kiri bila kutafuna maneno kuwa ule mkakati wa kuondoa umasikini hakufikia malengo yake,lakini hajatuambia nini kilichosababisha MKUKUTA 1 kushindwa kufikia malengo yaliyokusudiwa,zaidi ya umaskini kuongezeka japokuwa takwimu za makaratasi zinaonyesha umepungua kwa asilimia 2.6%.

    Nchi ina lalamika,watu wake wanalalamika,serikali ina lalamika,wasomi wameshindwa kuonyesha na kutumia taaluma yao ili kuweza kuinusuru nchi na janga hili la kitaifa.

    Kwakuwa hata watawala hawajui tatizo la umasikini wetu ni nini kiasi cha Watanzania kupoteza imani na chama tawala na kuamua kuhamishia nguvu za zote na matumaini yao kwa CDM,basi tunaishauri CDM ionyeshe njia kwa vitendo kuliko maneno ya majukwaani kwa kuwakomboa Watanzania kivitendo zaidi kuliko maneno.

    Programme ya kwanza ya MKUKUTA haijafikia lengo,je nini plan B ya CDM ili kuweza kufikia malengo ya MKUKUTA.Pili kwa kuwa CDM wamejenga imani kwa wananchi na wananchi kuunga mkono harakati za M4C harakati hizo kwanini zisitumike sasa kwa kutengeneza mazinigra rafiki kwa shughuli za maendeleo ikiwa ni pamoja na kujenga hospitali zenye tija na kuboresha elimu kwa watoto wetu.

    Changamoto ni nyingi ila support hii ya wananchi isiwafanye mbweteke kiasi cha kusahau matatizo ya Watanzania,kwa ushauri huu wa bure utatuweka Watanzania katika nafasi ambayo tutaamini CDM ndiyo kimbilio letu.Tunajua kweli hamna vyanzo vya mapato lakini mtaji mkubwa wa rasilimali watu mliojivunia katika operation Sangara kwa kuwavua gamba na kuwavalisha gwanda.

    Mkakati huu ikiwezekana uitwe okoa uchumi wetu tunza rasilimali zetu.Wananchi wapo tayari kutumia nguvu na rasilimali walizonazo ikiwa tu watashirikishwa katika ujenzi was taifa letu na rasilimali zao.Wakati wa malumbano uimeisha tunataka plan B kuthibitisha mkipewa nchi mnaweza.Anzaeni sasa,tafakarini na chukueni hatua.Nawasilisha
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Chama huwa kinaandaa ilani wakati wa uchaguzi ambazo inakuwa kama mkataba wanaotakiwa kuutekeleza pindi watakapopewa ridhaa. Nadhan muda bado.
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Mbona kila mikutano ya CDM wanawaambia wananchi Chakufanya mojawapo kubwa ni kuwanyima CCM kura wawape wao. Na baada ya hapo CDM itachukua Uongozi waanze kutekeleza Ilani yao ya Uchaguzi majibu yapo wazi Mkuu kama ni muudhuriaji mzuri wa mikutano yao lakini kama unategemea JF tuu itakuwa ngumu kidogo
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nani alikudanganya Chadema watapata madaraka ya kuongoza hii nchi? Hizo ni ndoto za alinacha.
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nakuombea maisha marefu ili ushuhudie mageuzi ya nchi hii 2015. Hakika tutakula kunywa na kusherehekea pamoja!
     
  6. Baba Kimoko

    Baba Kimoko Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    tupo smart kuliko maelezo mkuu. wanajaribu kutuchafua na wanachafuka wao.
     
  7. L

    Liky Senior Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Soma ilani ina kila kitu
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Namimi nakuombea maisha marefu uwe disappointed. Utanikumbuka. Chadema ni chama kwa ajili ya watu aina fulani tu si cha kila mtu, hilo halina siri.
     
  9. t

    thatha JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Ina maana CDM hawana mpango wowote kiasi hicho hadi waanze tena kuendeleza ya CCM? Nilijua tu, hawa jamaa vurugu, maandamano na matusi haviwezi kuwafikisha mahali popote. Sasa kama hawana hata cha kuanza nacho hiyo ridhaa nani atawapa?
     
  10. A

    Ame JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 2,744
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Japo mm simsemaji wa chama lakini kuwa na uhakika tu CDM inalijua hili fika na baadhi ya wataalamu wake wanamipango mingi tu na ya uhakika kuondoa hii hali kwa mipangilio ya muda mfupi wa kati na wa muda mrefu..Tatizo ni moja tu kwakua tumeona CCm wakiwa waigaji wazuri na kudandia mipango isiyoifahamu vizuri kwa lengo tu la kuwa entice wapiga kura si busara kui-expose kwa sasa mpaka tutakapo ikamata dola...Usijali everything unde control na CDM is among the best party katika ku-tap human resource iliyopo TZ kitu ambacho chama kilichopo kinapeleka kila kitu kisiasa hata pale siasa haihitajiki..

    Angalia jinsi CCM inavyokosolewa na wasomi wengi wa nchi hii ni kwa sababu tu kuna gap kubwa kati yao hao na serikali inayoendeshwa kisiasa zaidi kuliko kitaalamu.
     
  11. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mbona midomo inatetemeka hujiamini???? tulia lete points acha ulojo
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mchango wa chadema katika kupambana na upuuzi wa ccm unajulikana.
    Akili za tiss nu sawa na akili za mwigulu. Propaganda haisaidii lilote kwenye society ya watu wanaojitambua.

    Get a life dude.
     
  13. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni kweli mkuu Zomba, CDM ni chama kwa ajili ya watu wenye akili timamu tu, siyo cha mazuzu kama ninyi.
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ahsante Binti, mbarikiwe, tuwacheni sisi na uzuzu wetu.
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mngekuwa mnajitambuwa msingejiita wapiganaji.
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Haya basi CUF watapata madaraka ya kuiongoza hii nchi!
     
  17. m

    majebere JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,193
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Hao bado wana safari ndefu sana. Maneno ya sitta yaliwachoma sana kutokana na ukweli wake. Mi najiuliza, 2015 kina sugu,mnyika,mdee,slaa sijui watakula wapi. Ni vizuri wajaribu kuweka kafungu fulani pembeni lasivyo watakufa njaa siku za mbeleni. 2015 ndio mwisho wao.
     
  18. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145


    Yaani wewe Nape atakuwa anakulipa elfu 5 kwa siku.......kwa ukilaza umewazidi wenzio wote!

    System At Work daaah!
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hilo likilaza jengine na pumba zake!
     
  20. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mbona nyingi sana?
     
Loading...