Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMa iwe na ujasiri wa ODM!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Axe, Jun 1, 2012.

  1. A

    Axe Senior Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 128
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 45
    kwa kifupi lazima shibuda afukuzwe ili Chama kipate ushindi.hii ni kama ODM ya Kenya walipomfukuza Najib Balala uanachama kwa kulisaliti chama na mwenyekiti Raila Odinga aliposema,(tunacheza mechi Kama team kushambulia team pinzani, lakini Najib Balala alikua anarudisha mpira kwenye lango letu). Na hii ina apply the same kwa shibuda, maana yake timu pinzani inamchezaji kwenye timu yetu yaani 12-10 lazima Tupigwe BAO tusipo mtoa huyu mamluki!
     
  2. s

    sverige JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 362
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    kwahiyo
     
  3. Kilasara

    Kilasara JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 578
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Shibuda afukuzwe. Ni mamluki wa magamba.
     
  4. s

    salisalum JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hapana asifukuzwe, alelewe vizuri tu atajifunza. Maprofesa wamejaa CDM wanashindwa kumfundisha form four?
     
  5. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    hakuna hoja hapa, style za chadema huwa tofauti na wanazofikiria magamba, hufanya vitu tofauti sana na ambayo magamba huyategemea wayafanye, na hapo huiacha mitego ya magamba iteguke yenyewe na kuwararua, nilikuwa na mashaka na maamuzi ya kumkaushia shibuda lakini sasa ndio nimekubali kuwa ni lichama makini hili
     
Loading...