Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA itayaruhusu haya?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Alexism, Sep 26, 2011.

  1. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,376
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Mara nyingi tumeshudia cdm ikifanya harakati mbali mbali kama maandamano,midahalo na operation kuweza kuishinikiza ccm kuwajibika na kufanya mabadiriko ingawa siyo kila sehem.
    Je cdm ikiingia madarakani itakubali vyama vingine kama ccm,cuf na tlp kufanya maandamano yanayo pinga chama na sera?
    Je cdm itakubali kukoselewa kama inavyofanya kwa ccm.Pia cdm itakuwa tayari kuajibishwa na kufanya uamzi mgumu ambao vyama vingine hapa Afrika vimeshindwa?
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Chadema itaingia madarakani kwa mlango upi?
     
  3. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    umepitiwa sio??
    Mzee Noma - YouTube
     
  4. Mashamba

    Mashamba JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hivi wewe mwita25 unaishi nje ya dunia eeh??Mambo yako yapo kama vile hujui kinachoendea kabisa.
     
  5. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,713
    Trophy Points: 280
    mlango wako wa nyuma, wa mbele si unawatumia kina tendwa na kiravu.
     
  6. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mwita 25 unafanya watu kutenda dhamb bila kukusudia, manake unaleta pumba zako na kusababisha watu hasira,
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,283
    Likes Received: 11,652
    Trophy Points: 280
    Mlango wa nyuma tunafungua buti.Mkifungia funguo ndani sisi tunavunja kitasa.
     
  8. b

    ben genious Senior Member

    #8
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maandamano yako kisheria kwa hiyo hakuna chama chochote kitachoweza kuzuia, iwe chadema au nani
     
  9. b

    ben genious Senior Member

    #9
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    itakuingilia kwa nyuma
     
  10. L

    Laurel421 Member

    #10
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wa mbele si unawatumia [​IMG]
     
  11. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,569
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Uki-mmaki mwita25 hatakusumbua naomba turudi kwenye mada, na si kujadili coment ya mwita25
     
  12. O

    Omr JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    KWani kasema uongo, yani nyie mnataka kujadili ndoto? Mada yenyewe ni kama hadithi za abunuasi sasa mjadili nini?
     
  13. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,376
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Inawezekana sheria zinaruhusu watu kuandamana na ni haki ya msingi lkn tumeshudia mara kibao ccm na vyama vingine vilivyoko madarakani hasa Afrika vikitumia state apparatus and derogation kuzima maandamano wakisingizia eti mara usalama,fujo etc.
    Kitu muhimu ninachotaka wadau kujadiri ni je cdm itakuwa au ina uvumilifu wa kisiasa kitu ambacho ni muhimu kwenye kulinda Demokrasia na uwajibikaji?
     
  14. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #14
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tatizo lako Mwita25 unatumia muda mwingi kukalia tango!
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nikuongezee mengine
    Je watavumilia wafuasi wa vyama vingine kuwazuia wake zao kupiga kura na kununua shahada za wengine kama njama za ushindi kama walivyofanya kule Mbeya, Tarime na sasa kule Igunga?
    Je wataruhusu waandishi wa habari kusomea taaluma moja tu ya kumtukana Rais na serikali iliyoko madarakani kama ambavyo gazeti moja litokalo mara moja kwa wiki waandishi wake walivyojifunza?
    Je wataendeleza sera yao ya U-majimbo kwa lengo la kuwagawa watanzania?
     
  16. magnificent

    magnificent Senior Member

    #16
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio, wataruhusu, na zaidi ya hayo wataruhusu.
     
  17. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwita25, Rejao na Malaria Sugu, tumieni akili kujibu hoja si kutumia MASABURI yenu.
     
  18. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #18
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Umechanganyikiwa au ndiyo tuseme wehu mmeongezeka? Acha ujinga wako
     
  19. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    wananchi wazalendo wa nchi hii waliochoshwa na umaskini ulioletwa na magamba ndio watakaoiingiza cdm madarakani. hakuna cha mlango wala dirisha magamba wewe.
     
  20. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #20
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hakuna dhambi kubwa kama dhana, kwanini unadhani sana?give them chance and we shall all learn from them
     
Loading...