Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema itashinda uchaguzi Uzini Zanzibar na CUF kwa heri !!!!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by JOB SEEKER, Feb 5, 2012.

  1. JOB SEEKER

    JOB SEEKER Senior Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hali inavyoenda chadema itashinda uchaguzi zanzibar

    kazi inaendelea ya uhamasishaji ni nzuri sana,watu wa uzini


    wamehamasika sana !! watu wa uzini wanasubiri siku ya kura

    kufanya mabadiliko positive uzini !! hakuna ccm wala Cuf ni

    CHADEMA tuuuuuu

    Natangaza kwa wale waliosema hapa Jf kuwa watajinyonga,watatembea

    uchi jamani waanze sasa hivi ?????????? chadema tutaiongeza uzini kwa

    maanufa yao wenyewe !!!!!!!!!!
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    tunashukuru kwa taarifa mkuu'ccm wao wamemtuma nani huko au hawalitaki hilo jimbo?
     
  3. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,722
    Likes Received: 1,752
    Trophy Points: 280
    Mhmh, tusubiri tuone, ila kushinda katika uwanja wa CCM na tume ni ya kwao inahitaji mafunzo ya hali ya juu ya kulinda kura kwa wana uzini...
     
  4. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Itapendeza zaidi kama ungetupatia japo analysis kidogo kwanini itakuwa hivyo
     
  5. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtujuze taarifa raha hizi jamani, nchi ya ahadi ileeeeeeeeeeeeeeee! Tumeisogelea, tumeifikia, na sasa kazi kwetu ni kuuzunguka mji kwa siku tatu zilizo baki, na siku ya msiho tuzunguke mara zote na kupiga makelele ya shangwe kwa kuwa maadui wetuCCM wametiwa mikononi mwetu.

    Chadema for Tanzania 2015
     
  6. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama Chadema ikishinda hilo jimbo!CCM na CUF ndio waandike maumivu!hivi MS siku hzi mbona post zako hazionekan?au unaingia kivingine?husikiki kabisa jamvini.
     
  7. M

    Maneno Anania Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kampeni ya Mgombea, Ushindi wa Mgombea na Kutangazwa kwa Mgombea aliyeshinda siyo lazima viende kwa Mgombea Mmoja!
     
  8. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kelele za chura hazimzuii ng'ombe kunywa maji
     
  9. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    lazima tushinde huo uchaguzi tena kwa kishindo ccm-b na ccm-a kwaheli
     
  10. i

    ibange JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Znz chadema hata wasipoweka waangalizi kama ni kushinda watashinda maana vita ya cuf na ccm hakuna atakayekubali kura ya chadema iibiwe kwa manufaa ya adui yake labda tu waseme kura ya chadema imeharibika
     
  11. M

    Molemo JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ndiye mwenye ID king anaeandika utumbo sana
     
  12. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa hiyo wewe ndiyo chura? Sura yako inaonesha hivyo! Churaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!
     
  13. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    MS usiingie kivingine bana!tunapenda kusoma unavyoandika!hata waheshimiwa wanakufahamu kwa ID yako ya Ms!mbona dada yetu FF haingii kivingine,though siku hz kapunguza vapour.
     
  14. only83

    only83 JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ban ya maisha imemkumba...nashukuru mods wametupunguzia kero na nyuzi zisizo na tija toka kwa huyu mtu.
     
  15. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mr Job Seeker we kumbe ni MwanaCDM ndio maana umeanzisha thread kule ya kukiponda chama tawala CCM. Ulikuwa Mwanza sasa umeamia Zanzibar eti Chadema itashinda. Umeweza kuwafariji wenzio hapa na wanakuona wa jikoni kweli huko Uzini kumbe unacheza na key board kwa taarifa za kusadikika.Teeeeh....teeeeh, tusiwe washabiki ama kufanya itikadi zikatuziba macho na masikio.POA
     
  16. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,809
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Mbona2015 ni mbali! ngoja uone, kaka!
     
  17. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Naona mkuu imekuuma huyu jamaa kueleza ukweli au ni vapour tu mkuu?
     
  18. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    CDM kushinda jimbo la Uzini ni sawa na ngamia kupenya kwenye tundu la sindano!
    Tukubali tu Uzini tumekwenda kuitangaza CDM. Uzini na Igunga ni sawa na Usiku na
    mchana, magamba watapeta.
     
  19. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Lazima watu tujifunze kuwa lisilowezekana kwa wanadamu kwa Mungu linawezekana! Hakutakuwa na mshangao chadema kushinda Zenj maana Mungu akisema ndiyo mwanadam wewe ni nani hata useme hapana?
     
  20. kanta

    kanta JF-Expert Member

    #20
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Safi sana endelea kutujuza cause kama kuna ishara ya ushindi huko Uzini ni ishara tosha sasa kwamba magamba safari imewafika,wajiandae kukimbilia comoro.
     
Loading...