Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA itashinda kwa kishindo Arumeru - Dr Slaa

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Molemo, Feb 15, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Katibu Mkuu wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo-CHADEMA Dr Wilbroad Slaa amewahakikishia wapenzi na wanachama wa CHADEMA kwamba chama hicho kitashinda kwa kishindo katika uchaguzi wa Ubunge jimbo la Arumeru Mashariki utakaofanyika hivi karibuni.Dr Slaa amesema chama chake kina nguvu kubwa jimboni humo na katika kampeni za uchaguzi mkuu mwaka 2010 chama chake kilifungua matawi 69 yaliyo hai mpaka leo katika kila kona ya jimbo hilo.
    Dr Slaa amesema CHADEMA ilijifunza mengi katika jimbo la Igunga na kutahadharisha vitendo vya ugawaji rushwa kurubuni wapiga kura kamwe havitavumiliwa Arumeru.Pia alisema chama chake kimejipanga kutoa elimu kubwa ya uraia kwa wananchi wa Arumeru mashariki kupitia kampeni mara zitakapozinduliwa.Dr Slaa ameahidi kampeni safi na za kistaarabu.

    SOURCE:MTANZANIA
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Tuna mwamini sana Dr Slaa!
    Wameru ni wajanja sana kwa mambo mengine, sidhani kama wanaweza kuendelea kuiamini ccm, ambayo kadiri siku zinavyosonga mbele inazidi kuhitaji oxygen zaidi ya kuipa uhai!
     
  3. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hilo ndio mwisho kuwa ccm baada sumari kufa!
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Nimeipenda hii inayosema ''Dr Slaa ameahidi kampeni safi na za kistaarabu''
    Inabidi vyama vyote vitoe ahadi hii,ule ****** wa Igunga usijirudie tena!!
     
  5. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,193
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 280
    Hata CCM wanajua kuwa Arumeru Mashariki imekula kwao
     
  6. M

    Mayuka Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM bye bye jamani,kwisha habari zenu.
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Sisi yetu macho lakini Slaa, asijiaminishe sana na ushindi Arumeru.
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Niseme hivi, kama kuna mti kakwamba kumalizia ka-kibanda kake pengine mabati yamepungua au hela ya koleo imekuwa tabu basi apige kambi Arumeru Mashariki mapema! Zitamwagwa hela za kufa mtu pale.

    Na ningependa sana kuamini Dr Slaa anajua sakarasi zinatakavyochezwa. Kama 2010 Sumari alishinda bila ya kufanya campaign yeye binafsi leo hii mwanae itakuwaje? Hii ngoma bana itakuwa ngumu sana na ukiingiza vile vita vya kimeru ndio kabisa.
     
  9. m

    msalisi Member

    #9
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nguvu ya umma, chadema iko juu..CCM wangeacha kuweka mgombea wao maana wataaibika safari hii..Sumari mwenyewe alichakachua kura za 2010
     
  10. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nimetokea kukulavu ghafla!!!
     
  11. M

    Molemo JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu mshindi anatakiwa apatikane katika uwanja wa haki.Ule ****** nilioshuhudia Igunga na Uzini unaogawa watu kwa misingi ya udini unapaswa utokomezwe.Tutalibaka Taifa letu bila sababu kwa siasa za kihuni kama hizo za Udini
     
  12. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    well said dr. Chakuongezea this time hakuna kugawa mahindi ya njaa.
     
  13. n

    nketi JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Natamani ningekuwapo kwenye misafara ya chadema...............du nna hamu ya kuiua ccm na magamba yake
     
  14. e

    evoddy JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    We respect Dr Slaa."PEOPLE'S CAN NOT BE STOPED BY ARMY"
     
  15. e

    evoddy JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    We respect Dr Slaa."PEOPLE'S POWER CAN NOT BE STOPED BY ARMY"
     
  16. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sipingi hilo hata kidogo mi najionea mwenyewe hali ilivyo hapa sasa hivi
     
  17. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hata Uzini Slaa alisema CDM itashinda kwa kishindo!!!
    Labda nako CCM walichakachua matokeo!!
     
  18. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #18
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hata akigombea yeye mwenyewe hashindi.
     
  19. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #19
    Feb 15, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mkuu, Comment yako inaonyesha unaamini CDM wanaweza kuliotea hilo jimbo, ingawa unatoa tahadhari kwao.
    Kwa mbali unaonekana kuwa muumini wa demokrasia, ni miongoni mwa masalia wachache ktk CCM.
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ritz umekuwa mpole aisee. CCM washakukera tayari
     
Loading...