Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA itangaze UADUI na CCM!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Paul Kijoka, Apr 12, 2012.

  1. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Katika harakati za kulikomboa taifa letu CDM ndo mkombozi pekee aliye bakia!
    Nina wasi wasi iwapo CDM wamegundua kuwa CCM ni adui wa UKOMBOZI wa taifa letu!
    Nahisi hali ya kulemba, naona CCM inawalisha PIPI za kulevya na kupumbaza viongozi wetu wa CDM.

    Mfano mzuri ni jinsi CCM inavyofungua kesi na kufanya unyanyasaji dhidi ya viongozi wa CDM.
    Baada ya M4C chadema itangaze rasmi mchakato mpya wa kuiona CCM kama ukoma na kutoiamini
    kwa chochote inachofanya kwa sasa ikiwemo mchakato wa katiba mpya na tume ya JK.

    CCM haina nia ya KUACHA UFISADI NA MAFISADI WAKE WAFUNGWE kwa kuiachia nchi iwe huru.
     
  2. Fekifeki

    Fekifeki JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hakuna haja ya CDM kutangaza uadui!
    Adui huwa anajitangaza mwenyewe kama CCM wafanyavyo sasa.
    Wanatoa ahadi za uwongo, ufisadi, kuchonga kesi uongo dhidi ya viongozi wa CDM, Lusinde kwa sana majukwaani, polisi wa ccm kuuwa raia bila hatia, kuiba kura, umeme wa shida, mfumuko wa bei, n.k.
    Inatosha kabisa kuwa adui kwa wapenda haki chalii wangu!
     
Loading...