Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA itakufa karibuni kama NCCR mageuzi - Tambwe Hiza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by muhogomchungu, Jan 23, 2011.

  1. muhogomchungu

    muhogomchungu JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeangalia Star tv namuona Tambwe hizza akikitabiria kifo CHADEMA kama NCCR Mageuzi.

    Alisema NCCR waliingia kama moto wa nyasi lkn sasa mahututi. Na CHADEMA sasa imekuja hivyo hivyo
    lkn ameshindwa kuonyesha uchungu wa nchi kuhusu DOWANS. Pia ameambiwa aache upropaganda katika kujenga hoja
     
  2. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    yeye alitaka waoneshe uchungu upi zaidi ya kupinga malipo hayo?
     
  3. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2011
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sponge
     
  4. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Elewa kuwa Hizza ni mtu wa PROPAGANDA ndani ya chama tawala, hivyo katu hawezi kulonga mambo ya msingi zaidi ya ku-critisize.
     
  5. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 917
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Criticism lazima ziende ha hoja. Kupinga bila hoja ni kupiga kelele!
     
  6. George Maige Nhigula Jr.

    George Maige Nhigula Jr. Verified User

    #6
    Jan 23, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    dua la kuku Tambwe, 2015 itabidi atafute chama kingine kwani hizo pesa za bure anazo pata ccm zitatoweka, wakati chama chake kipo bench
     
  7. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,778
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Hana jpya ni wa kupuuzwa.
     
  8. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hilo zembe ukilisikiliza kama choko! halina akili kabisa
     
  9. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    huyo Tambwe Hiza hata humu JF akitumia Id ya zomba...ni kubishana na ukweli....
     
  10. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #10
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hivi nini kilimtoa CUF ? HANA JIPYA NA AKILI YAKE HAIRUHURU JUWA NA FIKRA PEVU Kama bosi wake Makamba hawezi kutoa hoja yeye atawezaje
     
  11. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unatakiwa kujua kwamba bwana huyu hana uwezo wa kujenga hoja kulingana uwezo mdogo wa ubongo wake (shallow thinking capacity) zaidi ya kupiga kelele zisizo na mantiki! Solution ni kumpuuza
     
  12. T

    Tata JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,236
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Kuna mtu ana CV ya Tambwe Hizza aiweke hadharani ili tujue tunamjadili mtu wa aina gani hapa?
     
  13. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hapo umenifumbua
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hicho ni kitu wanachotamani ila wanajua sana haiwezekani!Wakae tayari kukabidhi nchi kwa wenye uchungu nazo waachane na Propaganda za kuwaua wao wenyewe!
     
  15. m

    msnajo JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,061
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Njaa kali! Cdm kabla hakijafa nyie mshaoza 5 decades ago! Unawakatisha tamaa ili iweje? Shut up your mouth.
     
  16. m

    matawi JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nccr haikuwa people power, hii ni tofauti huyu jamaa hamnazo kweli
     
  17. n

    nguluvisonzo JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sasa hivi hawana pa kushika wameona ni bora wawe wanashiriki midahalo na makongamano ya kisiasa au sio ya kisiasa yanayo washirikisha wenzao, ila wanakosea wanawateuwa wenye ulemavu wa ubongo.
    Panapozungumzwa facts huwa wanachanganyikiwa na huleta mzaha mambo haya ndio yaliyowakimbiza katika midahalo majimboni na Raisi wao,walijua facts zinawaumbua.Ni bora wasishiriki kabisa huyu bwana nimekuwa namsikiliza hata kipindi cha Kipima Joto alikuwa zuzu kuhusu kuandikwa kwa katiba mpya,hivi hawaelewi kinachojili,wakiendelea hivi pasipo kujitambua laana ya watanzania itaendelea kuwaangukia.
     
  18. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    no wonder hizo ndio think tanks za ccm
     
  19. ketwas

    ketwas JF-Expert Member

    #19
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    atambue hata makamba alishasema kuwa dr slaa hawezi kumfikia mrema enzi zile,matokeo yake maji yalivyozidi unga kila kona wakigonga ni ngumu wakaamua kwenda kwa tume ili waweze kuchakachua vizuri,ndo maana hadi sas tume haiweza kutamka neno lolote kuhusu uchaguzi kwani maji yako shingoni.mwaka huu mpaka kieleweke tumesha choka kuonewa,sasa vijana wa kazi tupo kama majembe vile
     
  20. akajasembamba

    akajasembamba Senior Member

    #20
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ajitazame yeye na maisha ya AFYA YAKE maana kanenepa anazidi kuwa bonge nyanya kwa kuridhika na umaskini wa watanzania na karidhika kwa kula hela za walipa kodi bila jasho! wenzake wanazidi kupeta na kupata umaarufu zaidi tangu 1995 chini ya 5% mpaka sasa nearly 30% zilizochakachuliwa na 60% ya registered voters kutokupiga kura, YOU CAN FOOL SOME PEOPLE SOME TIMES BUT NOT ALL THE PEOPLE ALL THE TIME!
     
Loading...