Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema isisahau uchaguzi katika majimbo haya:

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Chapakazi, Nov 6, 2010.

  1. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Baada ya NEC kuhairisha uchaguzi wa wabunge katika majimbo ya Nkenge, Mpanda Mjini na Mpanda Vijijini, ningependa kujua kwanza kama Chadema ina wagombea huko? Pili, kama inayo...ingefaa sana ipeleke timu timamu katika kuhakikisha inachukua haya majimbo!
     
  2. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mpanda Mjini wagombea ni:
    SEBASTIAN KAPUFI - CCM
    SAID ARFI -CHADEMA
    EZEKIA NDEMMANYA - CUF

    Mpanda Vijijini:
    MOSHI KIKOSO - CCM
    MUSSA MASANJA - CHADEMA
    CHARLES MAKO**** - NCCR

    Bado sijapata jimbo la Nkenge. Ni mkoa gani huu?
     
  3. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jamaa we Nkenge naona bado yupo:

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...