Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

chadema iringa huyo abuu sijui mayanje ni ccm au?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Negrodemus, Jan 18, 2011.

  1. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kuna kajamaa kaligombea udiwani iringa mjin hapa kaibuka na uhma et mbunge wa iringa mjini REV peter Msigwa amechangia kushindwa kwa madiwan hapa iringa hivyo kampa siku 7 ajiudhuru yeye kama nani mpk aongee hivyo wanaacha kufanya mambo ya msingi wanaendeleza marumbano mie nahisi huyu jamaa kanunuliwa n ccm kutuvurugia chama chetu
     
Loading...