Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema inazuia wananchi kupindua serikali?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by amanibaraka, Mar 21, 2011.

  1. amanibaraka

    amanibaraka JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Katibu Mkuu wa CHADEMA, Dk. Willibrod Slaa, alisema:

    “Labda nimwambie (Msajili wa Vyama vya Siasa, John) Tendwa kwamba...CHADEMA inafanya kazi kubwa ya kuwazuia wananchi kuingia mitaani kama walivyofanya Misri, Tunisia… kama sio sisi kuwazuia hawa watu wangeingia barabarani siku nyingi"


    SOURCE: TANZANIA DAIMA
     
  2. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni kweli amenisaidia sana aisee....!
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    CHADEMA CHACHUKIWA NA VIJANA KWA KUMKINGA KIKWETE ASING'OLEWE MADARAKANI

    Laiti kama isingalikua ni CHADEMA basi hadi sasa Mhe Kikwete angemtangulia Mubarak Uarabuni.

    CHADEMA hadi sasa kinafanya kazi ya ziada kukiokoa serikali ya kifisadi na uchakachuaji kising'olewe madarakani lakini wimbi kubwa huenda ukawashinda hapo mbeleni kidogo kwa KUTEGEMEA SANA SWALA LA KATIBA NA TUME HURU YA UCHAGUZI utakavyoshughulikiwa bungeni na vita dhi ya ufisadi zaidi nchini.

    Jambo hili la CHADEMA kuwa ngao kwa CCM ni la kweli kabisa na ninashangaa kwamba imekuaje viongozi wetu kama vile John Tendwa na wengine wengi tu nchini hawajapata kugundua kwamba hadi hivi sasa CHADEMA kinawakosesha amani wananchi wengi sana juu ya tabia yao na mbinu mbali mbali wanazotumia KUZUIA SERIKALI CHUKIZO LA CCM lising'olewe na MAFISADI wote hadi sasa.

    Kama hamalitambui hili mbaka hivi sasa basi kuna shida kubwa mno.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,199
    Likes Received: 5,723
    Trophy Points: 280
    tuuwatoe kama vipi, si wameshashibndwa nchi//we watu gani mnashindwa kusupply umeme kwa watu 20% kati ya populatiomn ya watu million 40? si ni wehu huu
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mzee hii haikutakiwa kuwa kwenye lile jukwaa la jokes/ utani?
     
  6. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    tutaandama wakitupiga mabomu obama analeta ndege
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Na mjomba wa ujerumani amekwisha leta midola.
     
  8. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Vipi zile za Wall Street kwa kipenzi chako Februari Ma-Ropes zitarejeshwa vipi na kwa gharama ya nani hasa???
     
  9. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Obama hupeleka ndege penye mafuta sasa TZ kama kuna mafuta basi bila shaka ndege zitakuja lakini kama nchi hata umeme haina nani atatuma ndege zake ktk nchi kama hiyo?
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    nguvu ya umma..lolz
     
  11. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Waki2pinga maandamano Marekani & Uingereza wataleta ndege chap na watang'oka tu hawa mabwenyenye,mafisadi wasiot6sheka.
     
Loading...