Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema inautaka urais au inalake jambo??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kadogoo, Mar 24, 2011.

  1. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tangu uchaguzi uishe mwaka jana tumeshuhudia Chadema ikifanya harakati nyingi zilizoleta misukosuko na hata roho za baadhi ya ndugu zetu kupotea huko arusha, migomo Bungeni, kushinikiza maandamano hasa zaidi Ukanda wa Magharibi (hapa sijui lengo lao ni lipi kugawanya nchi kiukanda?)

    Kabla ya hapo tulishuhudia kile kilichoitwa "OPERATION SANGARA" na kwa hakika ktk maandamano yote hayo kinachozungumzwa ni kauli yao ya hakuna kulala mpaka kieleweke!!

    Sasa imefikia mpaka Katibu wake mkuu anasubutu kujibizana na Mufti Mkuu wa Tanzania? ambae kama walivyo Maaskofu na Mapadre ametoa mawazo yake na si haki kwa Kiongozi wa Siasa kujibizana na Kiongozi wa Dini!

    Yaani nashindwa kumuelewa huyu ni kiongozi wa aina gani anaejibizana na kila mtu? mara anamjibu Mtabiri wa Nyota Mzee Yahya Hussein sasa kamgeukia Mufti na kinachonishangaza mbona viongozi wa kikristo wanapotoa kauli na vitisho au hata kuisifia na kuilinda CCM huyu Slaa haongei chochote?

    Yaani yeye wanyonge wake ni Viongozi wa Kiislamu tu?
    Sasa nauliza? CHADEMA mnautaka Urais na kuongoza hii nchi kwa mujibu wa Sheria na Katiba? Mwaka 2015 sio mbali! kushinikiza Maandamano kila kukicha ni usumbufu kwa wananchi na mnapoteza muda wenu bure ktk maandamano badala ya kuelekeza nguvu na akili zenu kuwaletea Wananchi waliowapa kura zao kwa kupata Wabunge wengi ambao wakiutumia vizuri miaka hii 5 huenda wakaleta maendeleo ktk majimbo wanayowakilisha!

    Au CHADEMA mnalenu Jambo?
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    safari moja huanzisha nyingine. naendelea na safari.
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kadogoo, Jerusalem Same ID with stupid argument
     
  4. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    CRAAAAAAP mpaka inatia kinyaa!!!
     
  5. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bila shaka Kadogoo hawa CHADEMA wanalao jambo na Muda si mrefu Mungu atawaumbua na kufichua lengo lao hilo! ni muda tu!
    "KILA AJAE NA SHARI AIJUA YAKE SIRI EEE MOLA IVUNJE YAKE DHAMIRI ASIWEZE KUSIMAMA AAAMIN"
     
  6. b

    boybsema Senior Member

    #6
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kama huna cha kuandika humu ndani.....kalale!!!
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Zubeda, Kadogoo, Jerusalem SAME ID WITH POOR MIND
     
  8. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,584
    Likes Received: 568
    Trophy Points: 280
    Ikiwa mufti ametoa mawazo binfsi kama unavyodai kwa nini asipewe majibu na PhD Slaa.
     
  9. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kadogoo------Today 01:48 PM
    Jerusalemu---Today 01:55 PM
     
  10. m

    mndeme JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2011
    Joined: Sep 2, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kadogoo vip? mbona hujaleta hoja unapiga porojo tuuuuuu.....kalale usiwafundishe CDM kazi za siasa.

    Crap
     
  11. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Same family, writing crap not worthy to read!
     
  12. J

    Japhet Mosi JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kadogoo na Zubeda mnapaswa kuingizwa Guiness Book of Records za wenye kuongea na kuandika upupu au pumba zaidi ya watanzania 44million. Naombeni mtuambie elimu yenu ni madrasa tu au na vidato mmefika?
     
Loading...