Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema Inatisha kusini, Ndio Ukweli

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Jun 5, 2012.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Niliona umati wa Chadema kusini hapa ITV nimeamini 2015 nchi imekwenda. kama hata kusini wameamka, ccm itamdanganya nani tena sijui
     
  2. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    hata mimi nimeshangaa ndio harakati kamili zakuchukua nchi hii,

    peoples
     
  3. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    "hakuna kulala, hadi kieleweke!!!!!"
     
  4. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sure mkuu, mi mwenyewe live nimejionea nyomi ya kusin ilivyokuwa, 2015 patachimbika!
     
  5. S

    Stany JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Niliona! Du cdm nomaa akina Adc,cuf waendelee na majungu tu.
     
  6. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na huku nako labda ni kaskazini,si unajua magamba walivyoishiwa...................
     
  7. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    wote wamejiandikisha? watajitokeza siku ya kupiga kura?
     
  8. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hiyo ndo elimu pekee iliyobaki kwa chadema kuitoa kwa wananchi, wakifanikisha hilo ccm kwisha kazi.
     
  9. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ngoja utamsikia nape atasema hizo picha ni za siku nyingi, waandishi wa habari wengine hawafuati maadili ya fani yao, we vuta subira tu mtamsikia
     
  10. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    T 2015 CDM at its escape velocity!
     
  11. Van persie

    Van persie JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 852
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Jamani vp?. Mi na nape 2navyojua chadema ni chama cha kaskazin, sasa huku kusini wamefikaje?. Km ni hivyo kweli cdm wanatisha.
     
  12. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,035
    Likes Received: 1,332
    Trophy Points: 280
    Tumechoka 2015 mbali,unaweza kuamini just last month may CHIZI wa atcl na wenzake wamekwapua $1m kwa supplier fake?
     
  13. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Watazirudisha mkuu, kama hawataweza, basi tunapiga bei hadi vibanda vyao!
     
  14. agatony8l

    agatony8l JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii kauli ndo huwa inatumika kuhalalisha wizi wa Kura unaofanywa na Magamba, sasa kama wale wote hawajajiandikisha hao waliojiandikisha wako wapi???? Na wakati wa hiyo mikutano ya CHADEMA wanakuwa wapi???

    Tusikubali kupumbazwa tena na hizi kauli NJAA na MUFILISI, 2015 lazima kieleweke
     
  15. r

    ralphjn Senior Member

    #15
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mtu anayetaka mali zote zilizowahi kuibwa na Magamba zirejeshwe na magamba hayo yafungwe jela,lazima atakuwa anashahuku 2015 iwahi ili CDM watake over majambazi haya yapigwe mvua za kueleweka na mali zetu zote(nyumba za serikali,migodi,mabenki,mashamba,vitalu,Twiga,na Cash Money ) viweze kurejeshwa.

    INAKERA SANA.
     
Loading...