Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema inapendwa balaa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Feb 21, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jana nilikuwa katika jimbo la ubungo mahali kijiweni tunapiga story na washkaji. nikawaambia kwanini msifungue tawi la cdm hapa? wakaona wazo zuri. nikatafuta daftari tukaanza kuorodhesha majina. tulizunguka kama nusu saa tukapata wafuasi 125. nikaona cdm tu inakosa organisation ila ina watu. tunatafuta siku ya kuzindua tawi na kugawa kadi tuna mategemeo ya kuwa na zaidi ya members 500
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    we stay tuned ...the only hope for depressed Tanzanians 50 yrs since independence
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hii haiwezekani chini ya uongozi thabiti wa mtu huru mbowe, slaa na wengine wengi, futa msemo wako kwanza.
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mabadiliko tunayotaka tutayaleta wenyewe!!Keep it up!!!
     
  5. K

    KERENG'ENDE JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CDM haihitaji kuwa na matawi kama ya CCM huo nimfumo ulio pitwa na wakati.........
     
  6. w

    watarime Senior Member

    #6
    Feb 21, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angalia usije liwa yahe kwa kauli za kizembe!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  7. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Good effort keep it up!Tunataka vitendo na sio maneno makavu
     
  8. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,541
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Songa mbele katika kuhamasisha ili ifikapo 2015 tuingie straight white house
     
  9. i

    ibange JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mtazamo wangu tofauti. chama bila grass root support kitaelea tu. huku chini ndio wanajua nani hajajiandikisha, nani hajapiga kuru, nani anafanya nini nk. bila watu huku chini huwezi kushinda
     
  10. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Siyo tu kuwa wanachama na michango mtoe,Changia CHADEMA.
     
  11. i

    ibange JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    na ukweli ni kwamba ccm imebaki na karata moja tu ambayo ni organisation. ccm ina wafuasi wachache sana ila inahakikisha wote wanajiandikisha na kupiga kura. cdm tukiweza kupata wanachama hai kama 7M ambao wanahudhuria vikao na kutoa maoni tutashinda. ujue hata sera zinatakiwa ziwe ni mapendekezo kuanzia ngazi za chini
     
  12. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,103
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    acha unazi wewe wacha watu waseme ili viongozi wajirekebishe haswa ukizingatia haya ni maeneo ya Mnyika
     
  13. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,963
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Ndo chama tawala na kipenzi cha wananchi na hao jamaa wengini ni kwa hisani ya nec!
     
  14. k

    kamandamakini Senior Member

    #14
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    chadema inazidi kuvutia kila rika iringa mjini, hili linajionyesha katika mikutano anayo endelea kuifanya Mbunge msigwa.

    nawasilisha.


    [​IMG]
    umati wa wananchi wa mkwawa ukimsikiliza msigwa katika mkutano mkubwa ulio fanyika siku ijumaa.


    [​IMG]
    ikiwa hata bibi wazee walikuepo kumsikiliza msigwa, hii nidhahili kuwa chama kinaungwa mkono na rika zote.














    [​IMG][​IMG]
    [​IMG]
    pamoja nakuwepo kwa mvua iliyo taka kuzuia mkutano, lakini watu walimuomba msigwa aendelee kuhutubia, wengine wakitumia viti kujikinga na mvua kama inavyo onekana katika picha juu.
    [​IMG]
    vijana wakimsikiliza kwamakini Mhe. Msigwa.​
     
  15. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #15
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hii habari ilishadadavuliwa humu jukwaani!
     
  16. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #16
    Feb 26, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Dah!Amakweli safari hii Kamanda Msigwa ameamua...Kila lililo jema mkuu tuko pamoja..
     
  17. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #17
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,334
    Likes Received: 2,495
    Trophy Points: 280
    jamani chadema sijui nikupe nini chama langu..
     
  18. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #18
    Feb 26, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hata nccr mageuzi ilikuwa hivi.
     
  19. M

    Molemo JF-Expert Member

    #19
    Feb 26, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu hii ni habari mpya kwa sababu Msigwa anahutubia kila siku mkuu wangu
     
  20. M

    Molemo JF-Expert Member

    #20
    Feb 26, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    utahangaika hivyo mpaka siku unaingia kaburini
     
Loading...