Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema ina sura ya Muungano ina mbunge toka Pemba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Quinine, Feb 26, 2011.

  1. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,498
    Likes Received: 2,509
    Trophy Points: 280
    Hongera Chadema polepole vunja ngome ambayo CCM wameishindwa.

    Source: Mwananchi
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    chadema tunasema binadamu wote ni sawa na tanzania ni moja
     
  3. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kiti maalum? Vipi kuhusu Mbunge aliyechaguliwa na wananchi?
     
  4. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,498
    Likes Received: 2,509
    Trophy Points: 280
    Kwani yeye si mbunge, ni mbunge kama alivyo January Makamba.
     
  5. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Naona unafananisha Jua na Mwezi
     
  6. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,498
    Likes Received: 2,509
    Trophy Points: 280
    Unajua katiba inataja aina ngapi za wabunge, mbunge ni mbunge tu nimekupa mfano wa January Makamba hakuchaguliwa kwa kura hata moja lakini ni mbunge.
     
  7. babaT

    babaT Member

    #7
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mbunge kama alivyokuwa Baba yake January bunge lililopita
     
  8. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huyo Makamba inaonekana anawakosesha usingizi sana...
     
Loading...