Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA ina mpango wa kumtelekeza John Shibuda?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kachanchabuseta, May 23, 2011.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna mtu ana taarifa ya huyu jamaa maana siku hizi tunakutana mtaani anachapa lapa, juzi nilikutana naye mwenye jana nimemuona katika daladala la kariakoo alikuwa busy anajipangusa majasho. Mpaka sasa huyu jamaa inawezekana chadema wamemtelekeza, mkutano ya Chadema iliyofanyika iringa na kwingineko hakuudhuria


    Je ni kweli CHADEMA wanataka kumtosa?
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ccm damu uyooo! Apigwe chini gamba lake akalivulie hukohuko.
     
  3. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwani mkopo wa waheshimiwa wa mashangingi BADO?
     
  4. kanyasu

    kanyasu JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nani kakwambia wabunge wote lazima wafuatane kila siku? Hebu fikilia kama chadema itakuwa na wabunge 200 katika mkutano mmoja siku moja nani ataongea na nani atakuwa msemaji mkuu? Huyu jamaa ana hakili sana kuliko hao unao waona wafatana kama kunguru,anaelewa sifa ya chama ni kutekeleza ahadi siyo kutafuta sifa majukwaani kwa kulaamikia bei ya maandazi.
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kwani yeye si mbunge?? si alipata zile milioni tisini na analipwa mamilioni kila mwezi?? kama amehonga au alipeleka kwa sheikh yahya hayo ni ya kwake

    political parties should not pakata wanasiasa kama wake zao, each politician should strive to survive
     
  6. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #6
    May 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Hata kama mkopo bado, ana lile la 2005 - 2010 hivyo kutembea kwa mguu au kupanda daladal si kweli haya ni maneno ya kizushi
     
  7. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #7
    May 23, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,855
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    [
    Nimerudia kuisoma hii thread mara 100 lakini nimeshindwa kuielewa, msada wandugu labda hilo jina lla huyo mtu linatakiwa uwe na mitambo maalum kuliona hapa. na nyinyi mliochangia topic hii mmetumia vigenzo gani? au na nyinyi ni wanajimu kama yule mchawi wa magomeni mwembechai.

    kwa kweli hata mie cjaona hilo jina la huyo mtu
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    May 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jana nimekutana naye mwenge kabeba brief case, hii ni haibu je zile M90 kaziweka wapi?
     
  9. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #9
    May 23, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,840
    Likes Received: 2,996
    Trophy Points: 280
    [​IMG] Jeykey unajua kuchamgasha jamvi.
     
  10. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #10
    May 23, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,949
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Mkuu kupanda daladala wewe kama JeyKey unatafsiri nini, au Shibuda hastahili kupanda daladala, acha hizo, kwa hiyo Besigye anavyotembea kwa miguu kule Uganda nae hana uwezo wa kupanda hata daladala??!!
     
  11. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #11
    May 23, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siyo muda wote jf. kuna wakati mambo ya maana ya kujadili yakiisha watu wanakomaa na kazi zao maofisini.
     
  12. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #12
    May 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Hivi wazungu tunaokutana nao mitaani wanatembea kwa miguu ni wachovu? Kutembea ni sehemu ya utalii kufahamu nchi yako
     
  13. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #13
    May 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hela alizopewa shibuda kazipeleka wapi? Je mbona cdm haimpi support?
     
  14. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #14
    May 23, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,238
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    Hayakuhusu. Na nyie Mumemtosa Lowasa mbona hatumsikii?
     
  15. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #15
    May 23, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,949
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Wewe mbona tatizo, mtu gani hauelewi?
     
  16. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #16
    May 23, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Population of over 5mil. in Dar es Salaam.
    Jeykey anakutana na Shibuda daladalani kariakoo, kesho mwenge, leo mtakutana wapi?
    don't insult my intelligence.
    Jipige BAN JF kama huna cha kuandika.
     
  17. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #17
    May 23, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kusema ukweli hata mimi sijamuelewa anamzungumzia nani..... mara chibuda mara shibuda, who the hell you are talking about??
     
  18. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #18
    May 23, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ume mfananisha na dadi yako,sio shibuda huyo
     
  19. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #19
    May 23, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    CDM impangie kila mbunge bajeti ya mapato yake. Na watakapoingia ikulu 2015 impangie kila mtanzania bajeti,
    Hebu nenda chooni kwanza ndo urudi nasikia harufu hapa jamvini
     
  20. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #20
    May 23, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,749
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Mbona context - kuonekana kwenye daladala akitoka jasho haiendani na kutoswa na Chadema. Kwani hakupata mkopo wa wabunge wa kununua gari? Au mkopo mpaka chama kiamue?
     
Loading...