Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA imeupokea ushauri wa CCM na kuufanyia kazi...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, May 9, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    CCM,ikiona inaikomoa na kuidhihaki CHADEMA,ilikiita chama hicho kikuu cha upinzani nchini-'chama cha msimu'.Ikawataka viongozi wa CHADEMA waimarishe chama chao hasa vijijini.CHADEMA wakasikia.Wakafanyia kazi.Sasa hivi hawashikiki.CCM wamebaki kuweweseka.Hapakaliki,hapaliki.CCM inazidi kudorora.Kama ni mgonjwa anaomba asali.

    Inavyoenea CHADEMA ni zaidi ya kimbunga.Sasa ni mtaa kwa mtaa,kijiji kwa kijiji,kata kwa kata,tarafa kwa tarafa,wilaya kwa wilaya na Taifa kwa ....I see!.Mimi pia nimejikuta nipo ndani ila kadi tu ndio sina.Sikumbuki ni lini na ni vipi wamenipata hawa Makamanda.CHADEMA si mchezo...........
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,322
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    CCM walikuwa wanafikiri itawawia ngumu kwa CDM kufahamika vijijini kumbe huko ndio rahisi kuliko hata mjini sasa hivi CDM inasambaa kama moto wa petrol CCM hata vijijini wanashindwa kwenda kwa kuogopa kupopolewa na mawe wamebakia kubeba dhambi ya kuua na kuwakatakata kwa mapanga viongozi wa CDM lakini hiyo haitazuia kuchimba kaburi lao
     
  3. s

    slufay JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    CDM acheni kujifariji ninyi ni chama cha msimu ,,, CCm ni chama babu kubwa yenye tawi hadi maporini,,, Mfano mzuri enzi za mzee wa kiraracha ..... atawabomoa ZZZk halafu last MBOWEEEEEEEEEEEEEE
     
  4. H

    Honey K JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hah kwa taarifa tu ushauri wa CCM kwa Chadema haukuwa wa kukurupuka, ulimaanisha tunafurahi wamefuata ushauri hata kama kuna mahali wameteleza....MTUNGI UUFINYANGE MWENYEWE UKUPE TABU KUUVUNJA UKITAKA? ITAKUWA MAAJABU SANA, UCHONGE MWENYEWE KINYAGO KISHA KIKUTISHE MPAKA UNA KIMBIA... CDM fikirini mara mbili njia mliyofuata.



     
  5. RUBERTS

    RUBERTS Senior Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We Nnauye Jr huko ni kuweweseka. Tatizo lako unakuwa mnafiki kupindukia. Kuwa mkweli bwana. Mwanasiasa makini ni yule anayekuwa mkweli daima. Wewe ni kijana lkn bado umekumbatia kasumba za kizamani za kukwepa ukweli. Zama hizo zimekwisha. Kizazi hicho kimepita. Siasa hizo hazina mshiko kwa sasa. Huko ni kujipa matumaini yasiyokuwepo. Kama unaogopa kutoa ukweli basi kuwa kimya. Hiyo ndo inaweza kuwa busara ya kukulinda anglau.
     
  6. d

    dguyana JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli NAPE unaweweseka brother. Yaani 3d unaanzisha mwenyewe then unachangia mwenyewe. Da jiangalie kaka proganda zako za kizamani siku hizi watu tunajua kusoma na kuandika.
     
  7. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,047
    Likes Received: 1,353
    Trophy Points: 280
    ccm inakufa vibaya sana kuliko chama cha KANU kenya!JK anaingia madarakani 2005 gas ilikua sh 18000 leo sh 58000 Kg15
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hivi wewe kwa nini huimbi taarabu..maana maneno yako ni mipasho tupu.....hivi CCJ inaendeleaje
     
  9. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Join Date : 14th September 2008
    Posts : 288
    Rep Power : 552
    Likes Received296
    Likes Given0
    Inavyoonekana Nnauye jr, una matatizo ya akili tena akili mgando! jitafakari umekuwa member wa JF kwa muda mrefu sasa lakini kila unalolisema humu ndani ni MPUMBA * MAPOVU + KIDUMBWENDUMBWE = MZOGA-CCM. Ndo maana hata jamaa zako hawajawahi kukuunga mkono japo kwa kukupa "LIKE". Shame on U!!!!!:israel:
     
  10. Adolph

    Adolph JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    hivi wewe kijana mara ya mwisho kupima akili zako ilikua lini?hembu kacheki inawezekana uvuvuzela wako wa kujifanya unaponda magamba matatu wameshakuozesha akili na hujijui..kusoma huwezi hata kuona huoni????
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    May 9, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Acheni kujifariji kama askari wa Saddam.
    Hali ye ccm ni mbaya na inazidi kuwa mbaya.

     
  12. mbogo31

    mbogo31 JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 649
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nilikuwa anagalau bado nafikiri wewe ni kijana makini napengine bado unajifunza na ungeweza kuwa kiongozi bora huko tuendako lakini kwa kauli yako hii nimekushusha sana, wewe kama kiongozi tena wa juu wa ccm hukupaswa kutoa kauli hii, yaani kwa kauli hii unadhirisha hujuma zote wafanyiwazo Chadema zinatoka kwenu, yaani umedhihirisha kitu kikubwa sana, siku nyingine fikiri kabla hujakurupuka.
     
  13. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nape siamini,
    Umeendelea kuuthibitishia umma pasipo shaka kuwa CCM mliifanya nchi hii kuwa ni personal property. Kwamba mnaweza kuivunja/kubomoa amani na umoja wa kitaifa mkipenda.....maana ndio mambo mnayojisifia (kimakosa) kuwa mliyajenga.

    Nikutahadharishe kwa hizo mbinu na mikakati yenu michafu haitakuwa rahisi, na mtalipa gharama kubwa tu. Mark it!
     
  14. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nape na CCM wamevaa miwani ya chuma kama ya Mubarak!
     
  15. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama tu mwigulu naye alivyoilinganisha ccm na barcelona huku cdm akisema ni manyema fc kwenye uchaguzi wa arumeru mashariki.Na kweli ccm tuliuona ubarcelona wenu,ongezeni bidii kuichafua cdm lakini ukumbuke nyuki huwa hakumbatiwi...
     
  16. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    You sound like you're comfortable and pleased with the outcome of your advice to CDM, are you?
     
  17. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku zote serekali ya ccm imepewa msaada wa kuendeleza vyama vya siasa nchini kwahiyo hawana ubavu wa kuvivunja,maana waliotoa msaada wao wanaangalia pia,usitudanganye kuwa una ubavu wa kuvivunja hivi vyungu maana vimeshakomaa na vimekuwa vigumu sana kiasi kwamba ili uvunje na wewe utaumia bro,Kinyago unaweza ukakichonga mwenyewe lakini ukikiweka mahali pabaya ukakiangukia kitakujeruhi na huna cha kukifanya zaidi ya kukitupa.tetetete.
     
  18. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    Hivi ni wewe Nape wa CCM au kuna mtu anatumia ID yako, mbona hoja zako hazilingani na wadhifa wako. Yaani umekuja kimipasho zaidi kuliko kujenga hoja.
     
  19. Bitende

    Bitende Member

    #19
    May 9, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu ni kweli unayo yasema moto wa chadema unakasi ya ajabu ambayo hata ccm hawakutegemea maana jana nilienda kutafuta chakula cha usiku mida ya saa 3 bar nikamkuta mama mmoja kajifunga bendera ya chadema mabegani akiandikisha wanachama wapya nakutoa kadi kwa tshs.1,500.kwa mara ya kwanza nilizani ni mawakara wa tigo lakini niliposogea nikakuta ni mwana mama wachadema.nawapongeza kwakasi hiyo hakuna kulala kweli mpaka kieleweke kweli KAHAMA CHADEMA MMEJIPANGA KWA KASI YA MABADILIKO.
     
  20. Marunda

    Marunda Senior Member

    #20
    May 9, 2012
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nape, Ni vema kabla ya kuandika fikiri impact ya sentense zako. Tanzania sio mali ya CCM na nchi ni ya wantanzania wote. CCM haina mamlaka ya kuendelea kuongoza nchi kama wananchi hawahiitaji!! Na kumbuka wenye nchi hii ni pamoja na wanaJF.

    Kwa umri wako na utashi ulionao hukutakiwa kuandika sentense za namna hii. Kumbuka kwamba bado una safari ndefu katika umri wako na katika siasa za Tanzania. Ni vema kutulia na kusoma alama za nyakati na usikurupuke. Shame on you!!
     
Loading...