Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA, imetoka kwenu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Selous, Oct 6, 2009.

  1. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2009
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jana usiku nilipata msg hii
    I have no problem kwa kuwa nilishasikia through general meeting. I feel proud of it as i have no any contact with senior leaders for CHADEMA. Does this msg hold the truth?

    Tuambie tusambaze, tupate habari zenu kila kukicha.
     
  2. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    +255769955123 vp si upige hiyo number umuulize aliekutumia au not reachable?

     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    tutachanga tu hakuna mbaya kama tunawapigia kura mamiss ,Bongo star search ,Tusker project fame ,the comedy tupate gari kwa nini tusichangie maendeleo
     
  4. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Namba halisi ya CHADEMa bado hajaanza kufanya kazi, kwa taarifa kuwa bado wanafanyia kazi database yao kwa ajili ya kufanyia kazi na kutunzia kumbukumbu hivyo wote hawa ni macybers wanaotaka kujipatia pesa toka kwa watu mbalimbali.Hiyo namba sio ya CHADEMA ni ya watu wa kawaida
     
  5. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Viongozi chadema waje na taarifa kamili hapa
     
Loading...