Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema imeshinda tena!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Benno, Apr 28, 2012.

  1. B

    Benno JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huu ni ushindi mkubwa kwa CDM kufuatia kukubalika kwa hoja na mantiki za hoja.
    CCM ilijua ni upepo kumbe ni kimbunga. JK kuvunja baraza la Mawaziri ni kudhihirisha sasa kuna taa nyekundu inawaka na inakuja kwa kasi.
    Aliona kuna walakini hoja ya Zitto ikipita watapata aibu kubwa sana???

    JK anamkosi au ninini?????
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Chadema ni chama makini, viongozi makini, hoja makini. Pipoooooz
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,289
    Trophy Points: 280
    Amekula matapishi yake make alisema kuwawajibisha mawaziri kutawapaisha CDM kwahiyo hakuwa tayari na sasa kakubali kuwatoa mhanga,JK huku si kuyatapika kisha ukayala matapishi yako yaliyojaa ulojo?


    JK kila analolifanya anajaribu tu hakuna anachojiamini hata kidogo,kila wakati anafanya kwa kubahatisha hivi bcoz he lacks confidence himself in.
     
  4. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Cna tv, cna radio, niko porini sana! Hebu niambieni kavunja? Au ni jf na vituko vyake!
     
  5. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,954
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mimi sisiemu inanifurahisha inavyojua kuzuga tu mpaka ikaonekana kama vile walishakusudia kuwaadhibu hawa hata kabla ya hii presha walopata....pipoooooooooooz!!
     
  6. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    jk alisema serikali yangu haiendeshwi kwa kushnikizwa leo hii anavunja baraza la mawazr huku ajui aliyoyasema
     
  7. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani ameshalivunja au ameshauriwa tu na Magamba wenzake alivunje?
     
  8. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    JK hawezi kufanya maamuzi haraka haraka kana kwamba ni rais kupitia CDM, lazima azuge kidogo ili kuonyesha bado yupo na wanaCCM ingawa kwa taarifa za kiintellingensia, JK ni CDM damu damu ndiyo maana akitaka kuwatosa CCM au viongozi wake anawalipua kwanza then wanatoswa.
     
  9. M

    Molemo JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hongera Mbowe na Slaa kwa kuwa viongozi makini
     
  10. J

    Johnbosco Mligo Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yes! ukiwa makini kutazama mambo yalivyo, jambo lolotea mbalo kikwete angefanya, iwe kutengua au kutotengua baraza la mawaziri faida ingebaki kuwa ya chadema tuu! hebu tazama mtego huu, angeamua kutotengua baraza la mawaziri, chadema wangeongezewa mtaji wa hoja, kwamba raisi wenu na chama chake pamoja na kuonyeshwa uozo wa baraza hila yeye hajachukua hatua yoyote jambo ambalo pengine linaashiria wazi kuwa "yeye pia anahusika na uovu huo" au la,

    hivi ilivyotokea sasa lazima tukubali pia amefuata hoja makini za CDM, bila kufanya hivyo angefanya ubaya mkubwa zaidi, all in all, this is a type of a president whom Tanzanians whether knowingly or unknowingly failed to promote!
     
  11. v

    vangiling'ombe Senior Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye Red "HANA UWEZO" nadhani umenielewa. Hata ukileta kina Barack Obama akawa waziri mkuu, na wapambanaji wengine chini ya huyu mkuu; usitarajie jipya sana. Mtamkumbuka Nyerere aliposema ww ****** bado; hakumaanisha umri.
     
  12. v

    vangiling'ombe Senior Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo la Jairo halikuwa shinikizo? Bila shinikizo la bunge Jairo angekuwa anadunda tu ofisini.
     
  13. S

    Sultani kambe Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umekosea sana
     
  14. S

    Sultani kambe Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawastaili hizo sifa hata kwa chembe, shame on you
     
  15. S

    Sultani kambe Member

    #15
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    endelea kujifariji nyambafu!
     
  16. S

    Sultani kambe Member

    #16
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jidanganye mwenyewe,
     
  17. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,174
    Likes Received: 3,439
    Trophy Points: 280
    amekubali kulivunja ila bado kutangaza rasmi.!
     
  18. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Cdm ndicho chama kinachoongoza nchi ingawaje hakiko madarakani.
     
  19. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo JK kajitekenya na kucheka mwenyewe??
     
  20. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    pinga kwa hoja, usipinge kwa maneno 2pu.
     
Loading...