Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

chadema imepata sumu ya kali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by anatropia, May 29, 2012.

  1. a

    anatropia Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari za kuaminika ni kwamba,msimamo wa chadema kuhusu serikali ambao kimsingi CCM haikubaliani nao ndo kitu wazanzibari wanataka ili kudumisha muungano,kama si kupigilia msumali wa mwisho wa kaburi la CCM chadema inahafiki swala la mafuta kuachwa kwa wazanzibar wenyewe.Kutokana na misimamo chanya ya chadema yenye maslahi kwa pande zote za muungano ndo muharobaini ya mgogoro wa wazanzibar.Wazanzibari niloongea nao kwa kauli moja wanawasubili makanda wa jeshi la ukombozi Tanzana,Dr Slaa na Mbowe watue zanzibar wawalejeshee shahada za kijani wapatiwe makombati tayali kurejesha zanzibar kundini-ndani ya gwanda na si gamba
     
  2. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Itakuwa pouwa..ila lazima chadema wajihadhari na wahafidhina.
     
  3. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mafuta jamani mafutaaaaa yanawatoa roho Tanganyika. Hii movie kweli ni kali.
     
  4. m

    mareche JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    cdm kuweni makini hapo zenji pabaya
     
  5. A

    Awo JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hivi na muungano je? Wazanzibari wanataka serikali tatu au hawataki muungano kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa?
     
  6. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    sasa hv hakuna mtu anayetaka ndoa ya muungano iwe bara ama visiwani.
     
  7. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwanza Mafuta kameonekana kati ya Tanga na Pemba kwahiyo itatakiwa Mazungumzo ya Serikali hizo mbili

    Upande wa Zanzibar kama mafuta yapo sio ya kibiashara kama ya ndugu zetu Kenya

    Kama Chadema itakwenda huko Zanzibar ningependa isijisheke bega kwa bega na huyo Sheikh kwasababu ni Gaidi
     
  8. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Kilichopo zenji sio mafuta wala muungano, ni udini. Ni kutaka taifa la kiislamu a.k.a maficho ya magaidi. Vijana wanatumika bila wao kujua wanamtumikia nani.
     
  9. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaani Magamba yameshindwa mpaka na midebwedo?
     
  10. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 927
    Trophy Points: 280
    Mmmh hapo nina mashaka kidogo,hao jamaa sio wa kuwaamini hata kidogo,kwani wamejawa na udini sana si vinginevyo.
     
  11. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    inabidi magwanda wae natahadhari juu ya hawa ndugu zetu
     
  12. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ....wanalitaka taifa hilo ili wafaidi mafuta yao wenyewe....
     
Loading...