Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA imejiandaaje na WAHAMIAJI wengi kiasi hiki?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sr. Magdalena, Apr 27, 2012.

  1. Sr. Magdalena

    Sr. Magdalena JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 748
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kila uchwao tunasikia CDM imepokea wanachama mamia kwa maelfu, swali ni je CDM imejiandaa vipi na huu ugeni?
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kwani hao wageni wanaenda kulala nyumbani kwa viongozi?
     
Loading...