Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema imeishinda CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Stephano, Oct 21, 2009.

  1. S

    Stephano Member

    #1
    Oct 21, 2009
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau kuna hoja kwamba nchi kuingia kwenye mgao ni sehemu ya ushindi wa CHADEMA dhidi ya CCM ambao wamefanikiwa kuisambaratisha CCM na kuifanya kipoteze muelekeo kiasi cha kusababisha CCM kugawanyika na kushambuliana wao kwa wao na kisha kushindwa kufanya maamuzi yenye maslahi kwa taifa hadi kufikia hali hiii ya mgao. imekaaje hii?
     
  2. w

    wasp JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2009
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili sio kweli. Haya mambo ya mgawo wa umeme yamekuwapo miaka nenda rudi. Vyanzo vya nishati ya umeme tunavyo vingi sana. Kwa mfano: tukiamua kujenga kituo cha kuzalisha umeme pale Stiegler gorge nasikia tutapata zaidi ya 3,000 MW. Sasa hivi mahitaji ya Tanzania hayazidi 800 MW. Nionavyo huu uvivu ndani ya viongozi serikalini kufanya maamuzi yenye faida kwa ajili ya nchi yetu.
     
  3. Nyumbu

    Nyumbu Senior Member

    #3
    Oct 21, 2009
    Joined: May 22, 2008
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo haijakaa vizuri. CHADEMA ingeshinda kama mgao ungekuwa unawaumiza wanaCCM tu. Hu mgao ni maumivu kwa Watanzania wote. Ushindi huwa unasheherekewa na hapa hamna cha kusheherekea. Tumeshindwa wote kwa kukipa chama cha wababaishaji ridha ya kutuongoza.


    .
     
  4. October

    October JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2009
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    Na hiyo Serikali ni ya chama gani kama si CCM?
     
  5. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mawazo ya kichadema yanachekesha sana!
     
  6. Kilasara

    Kilasara JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2009
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 578
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    CCM na Serikali yake wameshindwa kuamua ni nini kifanyike Tanzania ili tuondokane na uhaba wa nishati ya umeme.

    Wengi wa viongozi wao wanakazania mitambo ya dizeli na gesi ili inunuliwapo wapate commission. Ni ufisadi wao unatukwamisha na kwa kuendelea na mgao tutaangamia.

    Mafisadi wanajua kwamba mitambo ya kutumia maji kama ya maporomoko ya Stieglars' Gorge itawakoseshea mlungula kwa miaka mingi.

    Hakuna njia ya Tanzania kujikwamua kutoka katika janga hili la mgawo wa umeme ila kuwatoa CCM madarakani. Na ni Chadema wameonyesha ni wabunifu, ni jasiri kutumia raslimali zetu kwa maslahi yetu na ni wazalendo walio na huruma na wananchi wanyonge wanaoteseka kwa kukosa ajira na huduma za kiafya etc.

    Hakuna ubishi. Chadema imeshinda CCM kwa ubunifu, uzalendo, kwa ujasiri ktk kutumia raslimali kwa maslahi ya wananchi na, zaidi ya yote, kwa kutokuwa mafisadi.
     
  7. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mkuu inaonyesha hujamwelewa mtoa mada, amesema hamuoni kama chadema imeichanganya ccm mpaka kufikia kushindwa kukaa pamoja na kutoa maamuzi ambayo yangeiepusha nchi katika giza? tunajua kuwa uwezekano wa kuwa na umeme hata wa kuuza nje tunao sana tu, lakini huoni kama wanashindwa kufanya maamuzi kutokana na kuchanganywa na chadema?
     
  8. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145

    endeleeni kucheka tu, mtawakuta ikulu siku si nyingi.
     
  9. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2009
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,503
    Likes Received: 1,733
    Trophy Points: 280
    Siyo uvivu mzee, kama ingekuwa uvivu basi mahela yote yangekuwa bado yapo kule hazina, BOT etc... NI WIZI MZEE. nNa ndiyo maana kazi hazijafanyika na hela zimeibiwa....
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    teh teh ..hao si CHADEMA wenye chama tumetulia tu
     
  11. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2009
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Walioshinda ni mafisadi, sio CCM wala Chadema.

    Leka
     
  12. F

    Froida JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2009
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Hivi tunazijua sera za chadema kuhusiana na maswala ya nishati na madini ,manake ccm ni marehemu wako ndani ya masanduku ni wakufukiwa tuu,nchi yenye vijito mito bahari na gesi bado inaingia gizani halafu watu wanapanda ndege kwa kodi yetu wakizunguka dunia nzima kujisherehesha tuu ,ni vile watanzania tumezubaa tungeamua wote kwenda kulala pale mlangoni ikulu mpaka mashine ya IPTL iwashwe ,wanatufanya tunakula mlo moja kwa siku kwa sababu icecream zetu hazigandi tukauza
     
  13. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kigogo:
    Mawazo ya kichadema ni kama hayo ya Zion ama yepi?
     
  14. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    sisi ccm tuacheni tu jamani...nchi hii tumeipata kwa taabu sana hatukuwa hivi tafadhari........tuacheni tugawane maana hii ni nchi yetu wapinzani mtaishia kupiga makelele tu....sisi uchaguzi ukifika tunaelekea zetu vijijini ambako tuna wapiga kula wengi tunagawa kanga,kofia,yeboyebo,na pipi kwa watoto ili tupigiwe kura ili tuendelee kula....chadema sisi hawatuchanganyi mambo ya ufisadi tumeanza zamani ila tulikuwa tunaogopana sana tofauti na sasa ambapo tumekaa vikao vya kuwaruhusu wanachama wetu kusulubiana wao kwa wao..hayo yote ni kuimarisha nchi na uongozi.........jamani sisi ccm madini yetu,kila kitu ni chetu msituulize iwapo mikataba tuliyoingia ni mizuri au mibaya nyie jalini shughuri zenu tuacheni tulivyo na mtukome na pia hatutaki mtugombanishe na chadema kwani wale ni marafiki zetu na baadhi ya viongozi wake ni mamruki ambao tumewapandikiza ili kuudhoofisha upinzani ndio maana tunaamua kuwaachia majimbo mengine
    SISI CCM TUNASEMA TUACHENI TUFAIDI MATUNDA YA JASHO LETU......
     
  15. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 756
    Trophy Points: 280
    CHADEMA is the image of CCM!
     
  16. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    King Louis wa Ufaransa aliondolewa enzi hizo shauri ya boflo ( mikate ) sembuse umeme.
     
  17. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hujaeleweka? je hayo ndiyo malengo ya mwaka huu ya Chadema?..
     
Loading...