Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema imedandia behewa la cuf!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwigo, Sep 24, 2012.

  1. m

    mwigo Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chadema imedandia behewa la cuf!
     
  2. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    1. Una roho ngumu sana kuitetea CUF dhidi ya "facts on the ground"

    2. Fanya jitihada kuwaambia mamilion ya Watanzania juu ya hoja yako; hapa kwa GT sana sana tutakuonea huruma kuwa uko "out of touch"

    2. Uko sahihi V4C ni dira tu wakati M4C ni mkakati. Vision inaweza dumu maisha; mkakati unatekelezwa katika kipindi maalum.

    Rudini jikoni mkatengeneze mikakati ya V4C msiikodolee M4C kwa sababu haiwahusu
     
  3. m

    mwigo Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh hawa jamaa wanapend cheap politics sana
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Jamaaa naona anatafuta ushindani hahah haya cuf mmeshinda!
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hawa wajinga ni wa kupuuza tu.
     
  6. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    CUF wameingia kwenye ndoa bila kijitambua sasa huyu anasemaje au anamaanisha nini ? Kuwa adui wa CUF ni CHADEMA ili hali vyote ni vyama vya upinzani ? anamaanisha nini ? anamaanisha kuwa CHADEMA wameiga CUF hata bendera ? anyway hapa wanathihirisha uu CCM B, Ni kweli mnapinga kwamba ninyi si CCM B, Lakini maneno yenu na kauli zenu ni ushahidi wa kweli kuwa ninyi ni CCM B

    V4C= VIBARAKA 4 CHANGE
     
  7. m

    mwigo Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmekamatika CDU a.k.a chadomo lol hamna hata pa kujitetea
     
  8. b

    bagwell Senior Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kaka nakuunga mkono asilimia 300 hao CHADEMA ni uigo kwenda mbele
     
  9. m

    mwigo Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahahahhahha mnatia aibu CDM kwani hamjui kuwa tuliwabeba sana?? kwani hamjui kuwa mliiga hadi rangi za bendera??/ mmesahau kuwa muafaka uliwauma sana kiasi kutuita CCM B??? halafu kweli wewe kilaza umesahau kuwa KIGOMA mlianza nyie NDOA??? then nikukumbushe kitu kaka sera ya serikali ya shirikisho yaani vyama vyote ni ya CUF ccm hawana, cdm hawana wote mnaiga. sasa basi nikuambie kitu CUF ndio wenye sera hiyo. na siyo niye vilaza mnaague vitu ambavyo hamvijui .
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    CUF dhaifu
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    So what?
     
  12. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hivi mleta mada unafikiri watu wako stone age eti?
     
  13. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    CUF bado ipo kwani?
     
  14. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Haya CUF, kila kitu nchi hii mmeanzisha nyie

    1. Katiba mpya
    2. Vita dhidi ya ufisadi
    3. Movement for change
    ....
     
  15. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #15
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    CUF kama ССM mipango yake imekaa kinadhalia kuliko kihalisia chochote kizuri kwa nchi yetu kinapashwa kuchuliwa bila itikadi.Badala ya kulalamika mnapashwa kuwashukuru CHADEMA kwa kuyaweka malengo yenu katika uhalisia na sio nyinyi kuibuka baada ya kuona jitihada za CHADEMA 2008 vision yenu ilikua katika makaratasi nakama CDM isingeibuka kwa M4C msingetikisika au kuamka.Baada ya kuona mafanikio ya CDM katika zoezi hilo mkaamua kudandia behewa kwa hiyo mwandishi yuko sahihi.
     
  16. N

    NO EXCUSE JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Suppose ni kweli mlianza nyie haya mmeshinda. so what?
     
  17. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hivi kwaninini cuf wanapoulizwa swali la kwanini wanajibu chadema kwanini?
    kwanini wasijibu ccm halafu wanasema wao ni wapinzani
     
  18. B

    Ba'mdgo JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo mnaanzisha kisha mnafungia kwenye makabati au, CDM awalali katika kuboresha chama na kukileta karibu na wanachi, msilalamike ingieni msituni na ninyi nuonekane, sio kukaa na kulalamika wakati wenzeni wanafight. CDM ni wabunifu na ndio maana hata CCM wanajaribu mbinu zote kukiaribia lakini mpaka sasa wameshindwa kwani wamejipanga vizuri sio mnaongea tu.
     
  19. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #19
    Sep 24, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mimi nina desturi ya kutogombana na mke wa mtu mpaka labda mume wake afe au waachane.
     
  20. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #20
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakyanani nimecheka mpk mtoto kaanza kulia. Hivi tumefikia kugombania misemo?

    Kesho utasikia wakilalama kuwa wamekosa ubunge kwa kuwa CDM imechukua kauli mbiu yao.

    Hivi kwa akili ya muanzisha mada na wengine wote wanaoweza kuunga mkono (hata kimoyomoyo), ule wingi wa watu kwenye mikutano ya CDM unaletwa na maneno 'People's Power'?

    Jipangeni upya. Ile fact tu kwamba kwenye cham kuna mtu mmoja tu mwenye akili ni tosha kuwafanya wananchi wawachoke. Mwambieni SULTANI awaachie na wengine wagombee au makabwela hawana chaguo lingine?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...