Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema imalizie mtaji wa CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gaza, Oct 11, 2011.

  1. G

    Gaza Senior Member

    #1
    Oct 11, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sasa ni wakati wa CDM kujenga mtandao wa kiuongozi kuanzia mashinani Cdm ikifanikiwa kufanya hivyo itakua imemalizia mtaji wa Ccm hii itasaidia wakati wa chaguzi kuwatumia viongozi wamashinani kujihakikishia kura, mikutano ya hadhara nimizuri kwakua ujumbe unawafikia watu wengi kwa pamoja lkn wakati mwingine nisawa na kuandika barua kisha uandike kwa yeyote anae husika, kila mtu atakua na mtizamo wake mwingine ataona labda anae husika sio mimi, ila kama ume tangulia mkutano wa ndani kwa kutumiaviongozi wa mashina itawaweka watu katika mtizamo sawa.
    Nawakilisha
     
  2. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wazo zuri, viongozi lichukueni na mlifanyie kazi
     
Loading...