Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema ilikuwa na uwezekano mkubwa wa kushinda Igunga ikilinganishwa na Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by NOT FOUND, Mar 25, 2012.

  1. NOT FOUND

    NOT FOUND Senior Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huu ndio ukweli halisi whether you like or not na ukitaka kuliona hili ni nguvu ambayo MAGAMBA waliitumia Igunga ikiwemo hadi kufikia kuwavamia makamanda wa CHADEMA hotelini na kuwafyatulia risasi, na hata kumwagiana tindikali na kuwasingizia CDM.

    Sababu kubwa niliyoiona ni kwamba, CHADEMA walianza vyema na speed nzuri Arumeru mashariki, lakini siku zinavyoenda naona CHADEMA wanapunguza mashambulizi na wao ndio wanaozidi kushambuliwa zaidi, hata mikutano ya CCM kwa sasa imechangamka ukilinganisha na wiki mbili zilizopita.

    Pia its like kuna migogoro inayoenda ndani kwa ndani kwenye CHADEMA, na pia kuchafuana au kuchafuliwa kumezidi sana this time ukilinganisha na Igunga.

    Kumbuka Igunga CCM walifikia hata hatua ya kupeleka vyakula kwenye kampeni ili angalau watu wawe wengi, wakati ukiangalia mikutano ya CHADEMA watu walikuwa wengi sana na mapambano ya kutosha,

    Mimi ni mwana CHADEMA, lakini iwapo tutashindwa kulipata jimbo la Arumeru Mashariki licha ya weakness zote za mgombea wa CCM (Uraia, Hajui kuongea mbele ya watu, Mpasuko wakati wa kura za maoni), basi kwa kweli 2015 tusahau kushinda.

    Najua hata Nape na mkuru wanatamani CHADEMA washinde Arumeru, I wapo CHADEMA itashindwa, naacha rasmi kushabikia siasa za Bongo kwani ntaona ni kujipa presha zisizo na faida maishani.

    IGUNGA 2011 (Chakula)

    [​IMG]


    IGUNGA 2011 (Pombe):
    [​IMG]
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 675
    Trophy Points: 280
    Yani hapo nimenyaka kwamba sioi hajui kuongea.
     
  3. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,741
    Likes Received: 1,823
    Trophy Points: 280
    Kwani wameru wana njaa njaa kama wanyamwezi. Hao wako jirani na A town huwezi kuwakamata kwa wali maharage. Hukusikia wale wazee kukataa kupanda malori wanataka V8? Mnyamwezi anayajulia wapi mambo ya V8 si waliswekwa tu kwenye malori.
     
  4. EPA TZ

    EPA TZ Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm safari hii hawana jipya kwa sababu huku siyo igunga huku ni kwa watu waliosoma hawadanganyiki ndio maana hawawezi kufurukuta kingine makundi yao yanawamaliza wanataka kumkomoa lowasa
     
  5. m

    majogajo JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hii imekuwa aibu sana kwa taifa hasa majirani zetu wakituona, nchi iliyokuwa na heshima imegeuka jalala, wachungaji wamesababisha cc wumini imani kupungua, mfano kanisa katoliki limekuwa kisiasa kidogo, mara lowasamgeni rasmi, mara kikwete chaguo la mungu, mara lowasa amekusanya wachungaji. najua ccm itashinda arumeru lkn hapo ndo ntaamini kuwa Tz n taifa lililojaa wajinga wengi.
     
  6. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    CCM bwana wana maneno
     
  7. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mboana hata sijaelewa kitu. Igunga na Arumeru, utafiti wako ni nini?
     
  8. NOT FOUND

    NOT FOUND Senior Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    "NGUMU KUMEZA"

    [​IMG]
     
Loading...