Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema ilianza siku nyingi sana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaJambazi, Jan 12, 2011.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Karume Poster c19xx.jpg

    Huyu anafaa kupewa heshima ya kuanzisha ishara hii ya victory,,kwa CDM.
     
Loading...