Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema Ikiwa ya Pili Uzini Itakuwa Ushindi Mkubwa!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by ibange, Feb 10, 2012.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Siasa za Znz zimekuwa zinatawaliwa na CUF na CCM. Vyama vingine havina chao kule. Pamoja na faraja tunayopata kuwa chadema wanafanya vizuri kule, mimi naona hata wakipata nafasi ya pili itakuwa ushindi mkubwa sana na itakuwa ni dalili mbaya sana kwa CUF. Wakipata nafasi ya pili katika sehemu ambayo walikuwa hawatambuliki kabisa, itakuwa wamefungua ukurasa mpya wa kuiteka Znz taratibu. Wana CUF wasipomwondoa Seif na kufanya mabadiliko makubwa, naiona CUF inakufa maana chama ni kama hakipo. Seif amepata anachotaka chama kwake kinaonekana si muhimu.
     
  2. a

    abumaza Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Wewe ni LIBANGI AU BANGI? Uchaguzi haujafanyika, wewe umeanza kutoa matokeo. Ama kweli vilaza humu JF wamejazana.
     
  3. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,454
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    Watakwa wamepiga hatua, so itakwa ni njema pia...)
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hakuna cha ushindi wa pili kwa chadema. Uzini kwa chadema ccm mshindi wa pili.
    Wapiga kura wa Uzini wameamka, wamechoka kuongozwa na wezi!
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Lazima mabadiliko yatokee tu!
     
  6. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,120
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Duu! Mwenye data atutonye,,hali ikoje,kampeni zikoje nk..
     
  7. i

    ibange JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kilaza ni wewe unayekurupuka. Hapa nimejaribu kueleza possibility ya chadema kushinda au kuwa ya pili kwa taarifa tunazopata huko na implication yake kisiasa. Kuandika maneno ya kuudhi inakusaidia nini?
     
  8. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mshindi kuwa wa pili?
    hata kwa kura 1? kweli watoa mada wengine mbumbumbu.
     
  9. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    baada ya kuona ushindi hakuna mnaona hata namba 2 poa?
     
  10. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hivi CCM wakiweka mgombea Zanzibar, na CUF nao wanaweka? Hawaviolate makubaliano?
     
  11. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,636
    Likes Received: 1,521
    Trophy Points: 280
    Jamani Igunga tulikuwa tunapata PICHA na UPDATES kila mara. Jamani mlioko huko hebu tupeni raha.
     
  12. M

    Malolella JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwani Uzini kuna uchaguzi wa nini? Kuna Mbunge alikufa au alijivua gamba?
     
  13. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Mbona uchaguzi uliopita ilikuwa ya pili??. Kabla ya kuleta hoja kuwa na data za uhakika, la sivyo utakuwa kilaza
     
  14. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #14
    Feb 10, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana naibu katibu mkuu CDM ZNZ ndugu Hamad, kasema kama kura zingepigwa jana tarehe ya 09/02/2012 Chadema kingeshinda kwa asilimia 70%, wangefuatiwa na Magamba kwa mbali, akaendelea kusema Leo tarehe 10/02/2012 Kamanda Zitto Zuberi Kabwe anatimba Uzini kuongeza nguvu, akaendelea kusema kesho tarehe 11/02/2012 Kamanda wa Anga Freeman Mbowe pamoja na Kiboko ya Mafisadi Dr Slaa watatimba kwa pamoja kungeza mapambano. Viva Chadema, Viva Wanzazibar kwa kutambua tumaini jipya ni Chadema
     
Loading...