Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

chadema ikishindwa arumeru ....siasa basi

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by mchambuzixx, Mar 28, 2012.

  1. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,273
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    jamani chadema tukishindwa huku arumeru inabidi nitangaze kwamba mimi na chadema basii bora nisiwe na chama nisubiri miujiza itakuwa haina maana ccm huku haina chake kabisana inaweza kuongoza katika kata 4 au tano zilizobaki zote ni chadema hatutaki kusikia visingizio vyovyote kutoka kwa viongozi wa chadema kama LAWRENCE MASHA alikuwa waziri wa mambo ya ndani na polisi wake wote pamoja na pesa alizonazo na alishindwa uchaguzi uliosimamiwa na vijana wa mwanza tu waliochoka sembuse arumeru uongozi mzima uko huko sasa hivi hatutaki visingizio vyovyote kila mbinu wanayotumia ccm chadema mnaijua.. ushindi wa ARUMERU ni lazima tumewazidi kila kitu huku
     
  2. Freeland

    Freeland JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 12,306
    Likes Received: 4,212
    Trophy Points: 280
    si kuna kata 17 mkuu?
     
  3. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,273
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    katika kata hizo ccm inaweza kuongoza katika kata zisizozidi tano zilizobaki zote zitaongozwa na chadema tena kwa kura nyingi tu ni jukumu la uongozi kujipanga vizuri mambo ya kulalamika tumeshayachoka
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Punguza jazba mkuu wangu
     
  5. B

    BJEVI JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kushinda au kutokushinda ni DEMOCRACY .Sasa unatoa msaada gani kwa chama ili kiweze kushinda..?
     
  6. Kiwewe

    Kiwewe Senior Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna kata moja tu ya 18 ambayo ni muhimu sana ili kupata ushindi, nayo ni NEC (Tume ya Uchaguzi).
     
  7. S

    Stoudemire JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 840
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dah pole maana mmeshaumia kule
     
  8. R

    Rweye JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,757
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Hatukatai wala kupinga kushindwa popote pale bali tunachokipinga ni kushindwa kwa mizengwe na dhuruma pasipo kutenda haki,kwahiyo malalamiko na chuki vitaendelea kuwepo endapo tu ushindi hautakuwa kwa njia za uwazi na haki
     
  9. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Anza kubeba mabegi yako maana hakika ushindi ni wa CCM. pole bro siasa ni kitu ingine. :sorry:
     
  10. w

    woyowoyo Senior Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mje tarehe 2.4.2012 mjitangaze hivyo kuwa nyie na chadema mkishindwa basi mnaachana na siasa, chadema kushindwa arumeru ni sawa na UJI NA MGONJWA halina ubishi.
     
  11. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wewe mwenye umeshaonesha wasi wasi tena pamoja na kwamba haukipendi chama cha Mapinduzi lakini tayari umekwisha kukipa ushindi katika kata tano, si ni dhahiri kabisa kwamba CHADEMA chali na sasa hicho ni kilio cha mfa maji?
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kushindwa au kushinda ni demokrasia lakini CCM haijawahi kushinda kwa haki siku za karibuni na chadema tumebaki watu wa kulalamika tu sasa safari hii hatuna sababu ya kulalamika kula tutazilinda kwa hali na mali na mapaka sasa CCM tumewakamata hawana pakutokea ni wanachadema kuongeza nguvu kwa namna yoyote ile ili hizi siku zilizo baki tumalize vizuri...hakika tunashinda...Michango ya fedha, mawazo na nk ni mhimu sana kwa sasa kuwasaidi makamanda waliko msitari wa mbele
     
  13. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,273
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    hawa tukiwaachia arumeru kwa sasa vichwa vitakua juuu wataingilia mpaka kesi ya arusha mjini...na huku arumeru tumeshawazidi kila kitu wanahangaika huku na huko kuhonga kama alivyosema mwigulu kama wao ni barcelona kwenye mpambano huu basi hio ni barcelona ya chamazi inapambana na barcelona ya spain hii ya chamazi inasubiri tu miujiza ya refa ipewe penati na magoli ya offside wakati hata kwenye 18 hawafiki kazi kwenu viongozi sisi kazi yetu kupiga kura msimamizi atulindie kura zetu mwaka 2010 sikupiga kura nilikuwa sipo ...ila kura yangu siku zote haipotei huwa ninaempigia ndio anashinda toka udsm ambapo kura haikupotea nilipompigia kampeni MWITA MWIKABE, MAGESA MWITA na baadae ilikuwa inaenda kwa odong odwaa ambae alikuwa kambi moja na kina joshua nasar, silinde dav na wengineo
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hivi una habari hata kullalamika bila haki ni dhuluma na huwatendei haki wapiga kura wa Arumeru?. Acha kunyea kambi mkuu.
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Kwa Arumeru safari hii mtatafutana sisi tunaepata bahati ya kuzunguka vjiji mbalimbali tuna jua hali harisi ilivyo....
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Angalieni msije mkaongeza kuvu isiyo halali kwa sababu kuiba, kupiga watu, kumwagia watu tindikali, kununua kadi za wapiga kura ni kuongeza nguvu ila siyo halali.
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Tatizo la CCM ni unafiki mleta maada kasema ukweli kuwa CCM inaweza kuongoza kata tano(5) kati ya 17....ulitaka aseme tunaongoza katazote.......
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Nenda kajipange upya halafu uje uandike kitu cha kueleweka.....
     
  19. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #19
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Nashauri viongozi wote wa CDM wa kitaifa wawe kule kulinda kura!
    Na huu nadhani utakuwa mtihani wa kwanza kwa Lubuva kuitangaza kuwa CDM imeshinda.
    Angalau azoee zoee ili 2015 aone ni kawaida kusema mshindi wa uchaguzi huu ni MGOMBEA WA CDM NDG..............
     
  20. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #20
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...Kwahiyo uchaguzi wa Uraisi mwaka 2010 ulimpigia Jakaya Mrisho Kikwete?...
     
Loading...