Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema ikisambaratika tukimbilie wapi??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mshikachuma, Jan 24, 2011.

  1. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwanza siombi hiyo hali itokee! Na mungu haepushie mbali kabisa.

    Nikiwa kama mwanachama hai na mpenzi mkubwa wa hili CHAMA[chadema]
    ambae nimekunywa hadi maji ya rangi ya bendera yake. Nina swali moja -Hivi
    chadema imetokea kusambaratika tutakimbilia wapi? Maana kwa sasa hapa
    Tanzania hakuna chama cha ukweli na chenye malengo ya Taifa hili na wananchi
    wake kama chadema! Hakika hili ndio kimbilio letu kwa sisi tuliochoka na usanii wa
    miaka 50. Mijadala yote inayoipasua kichwa ccm leo hii,ni kazi ya chadema. Mwamko
    wa wananchi zidi ya serikali yao ya kifisadi na mengine mengi,ni kazi ya chadema.

    Si mijini,si vijijjini. Si secondary schools,si vyuoni. Si maofisini,si mitaani. Si redioni,si
    kwenye luninga. Si magazetini,si kwenye mablog. Yaani kila sehemu ni chadema tu!.
    Ssa itokee hili CHAMA lisambaratike' Je tutakimbilia wapi? kiliochetu tutakitoa wapi?
    sura zetu tutazificha wapi? Je tutawafata viongozi wahamiapo vyama vingine au tuta
    baki na CHAMA letu? kwenye viongozi nazungumzia wale super havyweight ya Top 5.
    Mfano Dk Slaa,Mbowe nk. Je itakuwaje na tutafanya nini? - Nawasilisha
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Aisee watu mnapumba duuu!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,260
    Likes Received: 5,822
    Trophy Points: 280
    chukua pop corn moja hapa
    :popcorn::popcorn::popcorn:
     
  4. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Watu kama hao lazima wawepo ili dunia iweze kukamilika.
     
  5. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    tutaenda kujihifadhi kwa mzee hashim rungwe mzee wa mipango a.k.a haendi ikulu kutafuta benzi, ili atupangie mipango mingine ya kuiondoa ccm
     
  6. S

    SAMWEL E. K. New Member

    #6
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutokana na historia , ioaonesha kundi moja liangukapo huinuka kundi lingine lenye nguvu zaidi. huko ndiko tutapohamia
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,777
    Likes Received: 4,642
    Trophy Points: 280
    Mkuu hapo umemaliza siongezi hata nukta. unajuwa hata mwanamke akikupenda basi bila kutaja jina lako kwa siku hasikii raha.
     
  8. The Kop

    The Kop Senior Member

    #8
    Jan 24, 2011
    Joined: Aug 7, 2010
    Messages: 160
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    never cross the bridge b4 u come cross 2 it...and never entertain negative attitude in whatever ua doing.....!
     
  9. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Henge na Sulpha hakika nyie ndiye mukombali sana kifikra
    Nyie ndie mnaosema mimi na mke wangu hatutaachana hadi kiama.
    Ikitokea mke au girl friend wako kakupiga chini unaanza kunywa sumu
    au kujitundika. Kwenye maisha yoyote yale lazima kuwe na PLAN B siyo A tu.
    Kuna mifano mingi sana kwenye maofisi na private sector pia. Huko kote ni
    lazima uwe na plan B kwa hakiba.
    Hivi NCCR,TLP,CCJ nk. leo viko wapi? si vimebaki makuwadi wa ccm tu?

    Kwanza ma self siombi hiyo hali itokee hata kidogo! Lakini ikajatokea ghafla
    bin vuu tutafanyeje? Hili ndilo swali langu la PLAN B.
    Tukiwa kama maGreat thinker si mbaya tukiwa na plan zote A na B kwenye mind zetu.
    Ahsante SAMWEL E.K kwa post yako ya kwanza lakini umejibu vizuri sana
     
  10. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    No comment
     
  11. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Matola unanivunja mbavu nacheka hadi nimesahau nini
    nilitaka kukujibu! unawazim sana kaka!
     
  12. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,109
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Mie nna mashaka! Chadema Kufa?!! Hiyo Chama "TWAWALA" naiona yaelekea kusambaratika kwani hajulikani kiongozi ni nani, kauli toka kila upande na mwenyekigoda kama vile hayupo!!
     
  13. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jibu tuhakikishe hakifi hadi mision completed-kuwaondoa mafisadi
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwani kabla ya Chadema ulikuwa wapi????
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    JF bwana... haiishi vituko vya kila aina, YANGU MACHO!!
     
  16. I

    Ijuganyondo Member

    #16
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    in your life system try to inject "the fear of failure'&try 2 change impossibilities to possibilities' u possess the power to destroy it(cdm) or to preserve it! Play your role youngman.
     
  17. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 135
    Kimbilia kwa mama yako mzazi. Kwani chadema ni mama yako?
     
  18. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,687
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    kwahiyo mkuu unanishauri nianze kufikiria nitaenda wapi endepo kanisa la Kakobe Full Gospel Church likifa.....
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Jan 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Utabaki hapohapo maana CDM ipo na itazidi kuwepo!
     
  20. T

    Topical JF-Expert Member

    #20
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwani kwa sasa liko hai?
     
Loading...