Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema ikifutwa itakuwaje kwenye mijadala?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Gurudumu, Dec 11, 2010.

  1. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Habari na udaku mwingi hapa ni ama Chadema au viongozi wa Chadema. Au zinahusu serikali lakini zimeibuliwa na wanachadema. Kama Chadema ikifutwa habari na udaku Hapa JF zitapungua kwa takriban nusu nzima. Habari zitakazobakia zitakuwa hazina mvuto hivyo wanajamvi watadoda. Na magazeti watauza nini?

    Kwani vyama vingine vya siasa vimetokomea wapi? Hata ccm pia haipo tena kwenye screen!
     
  2. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema ni chama tawala kwa sasa; habari zake ndizo zinauza story pole kwao mtanzania na vigazeti uchwara ambavyo hata mishahara inapatikana kwa bail out maana hawana biasahara tena
     
  3. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Inatisha kiwango cha coverage ya Chadema na viongozi wake kwa sasa, ama kweli chema chajiuza.
     
  4. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,306
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    mleta mada ni mzushi.kuwapositive
     
  5. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tulia uisome vizuri mkuu
     
  6. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kama ni mtu wa kufikiria huwezi kukitenga Chadema katika mijadala mbalimbali nchini Tz kwakuwa ndio chama pekee kilichoonesha kuwa na muelekeo. Na swali lako kama kitafutwa ni ndoto hizo.
    hata hivyo ukae ukijua kuwa mwanadamu na maisha hivyo kila kitu kinabadilika leo hatuwezi kuongelea Kampeni wakati watu tupo kwenye katiba na mambo mengine!
    Hivyo kila jambo na wakati wake!
     
  7. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani hii mada haijasema Chadema itafutwa, hebu someni hicho kiswahi vizuri. Hii mada inakisifu chadama, hivyo kama ina kasoro ni hiyo ya kuwa biased toward Chadema.
     
  8. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tanzania itakuwepo tu,mijadala itakuwepo hata bila ya cdm au ccm hata kile cha mnymwz na wpmb! So please don't dig your head deep into the sand to that extent!
     
  9. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Gurudumu hakuna asiyeweza kusoma ulichokiandika ndicho tunachokiona sasa tutabadilishaje?
     
  10. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,698
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    yes itakuwaje...
     
  11. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Magazeti ya leo mengi yamepambwa na habari za Chadema kurasa zake za mbele.
     
Loading...